ดู: 983|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] รีวิว ประสบการณ์มาทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ดั้งโด่ง ได้ใจ ไร้กังวลแน่นอนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jane_janeza เมื่อ 2016-4-5 17:51

สวัสดีคร้าเพิ่ลๆทุกท่านนนนน เจนขออนุญาติแชร์ประสบการณ์ทำจมูกที่เลอลักษณ์นะคะ
เจนทำจมูกช่วงเดือนกุมภาพันธ์ค่ะ ตอนนี้โอเครมากๆเลยยย  จมูกสวย ดั้งพุ่งมากเลยจ้า
(ดูรูปละกันเนอะ)

ก่อนทำ
เจน (ก่อนทำ)  (1).jpg

3 วัน
เจน (3วัน).jpg เจน (3วัน) -1.jpg

24 วัน
เจน 24 วัน.jpg

สำหรับเหตุผลที่เจนเข้ามา ทำที่เลอลักษณ์ ก็เพราะว่า เลอลักษณ์เป็น รพ.ใหญ่ค่ะ
แล้วที่สำคัญมีทีมแพทย์ที่มีชื่อเสียงและเครื่องมือที่เยอะมากกก
และก็ไม่ผิดหวังจริงๆ นอกจากแผลจะหายเร็วมากแล้ว เพียง 3 วันเท่านั้น
อาการบวม เอเลี่ยน นี่ไม่มีให้เห็นค่ะ  และที่สำคัญจมูกที่ออกมารับกับหน้าของเรา
ทำให้เรามั่นใจในทุกมุมที่ถ่ายรูปค่ะ ทำครั้งเดียวจบค่ะ ที่เลอลักษณ์ ^^
ใครอยากสวย อยากแซ่บ ติดต่อโรงพยาบาลเลอลักษณ์ได้เลยค่ะ ทรงสวยจริงๆ

1 เดือน
เจน (1เดือน).jpg

ปัจจุบันคะ
เจน ปจบ 2.jpg เจน ปจบ.jpg
โพสต์ 2016-7-15 11:59:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ รัดแกนยัง อิอิ
โพสต์ 2016-7-15 13:59:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้เป็นไวบ้างค่ะดียัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้