ดู: 472|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เป็นคนพิถีพิถันในทุกเรื่อง การทำจมูกก็เหมือนกัน น้ำเลือกทำที่เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พื้นฐานเดิมเป็นคนไม่มีดั้งเท่าไรเลย พอมาวันที่ทุกอย่างพร้อมแล้ว ก็ได้เวลาทำสวย
จมูกสวยไม่สวยอยู่ที่ฝีมือหมอ หมอเก่งๆที่มีชื่อเสียงต้องนี่เลย หมอกิตติศักดิ์
ชื่อเสียงที่โด่งดัง และเคสที่มีแต่สวยๆ หลายคนยอมรับในฝีมือหมอ
โรงพยาบาลได้มารตฐานที่ดี มีห้องผ่าตัดที่ปลอดภัย เป็นเรื่องที่ต้องพิถีพิถันหย่อนค่ะ

ลืมแนะนำตัวเองไปเลยค่ะ  ชื่อ น้ำค่ะ น้ำเป็นคนที่อยู่ในวงการโรงพยาบาลนะคะ
น้ำเลือกที่นี่เพราะคุณภาพค่ะ  ทรงที่น้ำทำคือ I Dol Nose ค่ะ ทรงฮิตที่ใครๆก็อยากทำ และคนทำเยอะมากเลย
ขนาดพยาบาลอย่างเรายังเลือกทำเลยค่ะ

3 วัน.jpg

ทำงานก็แปะจมูกไป ไม่ต้องหยุดงาน  เพราะไม่มีผลกระทบใดๆทั้งสิ้น

ครบ 1 อาทิตย์แล้ว ยังมีรอยช้ำๆ อาจเพราะว่าทำงานทุกวัน ไม่ได้พักเท่าไร
แต่ก็ถือว่าดีนะ ไม่บวมไม่ช้ำมาก  

วันที่ 15 แล้วค่ะ จมูกเข้าที่เข้าทางแล้ว จมูกทรงสวยดีจังเลย  

วันหยุดได้เวลาจัดเต็ม แต่งหน้าแต่งตัวสวยๆ ไปเที่ยวพักผ่อน พร้อมความมั่นใจในการแต่งหน้ามากขึ้น
ใครชอบทรงจมูกของน้ำ ติดต่อจองคิวทำกับหมอกิตติศักดิ์เลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้