ดู: 928|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก ที่ วายบีคลินิก เคสเนื้อน้อย จมูกยาวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีเพื่อน ๆ ทุกคนค่าาา มารีวิวเสริมจมูก แบบธรรมดา ไม่ตัดปีก ไม่กระดูกหู ไม่โอเพ่น ให้เพื่อนๆดูกันค่ะ

เราทำที่ วายบีคลินิกค่ะ  สาขาทองหล่อ ใน กทม นี่แหละค่ะ

ที่เราเลือกที่นี่เพราะเพื่อน ๆ ที่เราสนิททำกันหลายคนที่นั้นค่ะ  ราคาเบา ๆ ไม่แพงมาก เหมาะสำหรับเรามาก ๆ ค่ะ  ทรงอาจจะแบบไม่สวยเริศเลอ อลังการมากมาย แต่เราว่า ก็โอเคดีค่ะ

เคสเราเป็นเคสที่เนื้อจมูกบางมาก ๆ ค่ะ แต่เป็นคนจมูกยาว  เราโอนเงินมัดจำแล้วนัดผ่าตัดเลยค่ะ  คุยกับคุณหมอก่อนผ่าตัดเลย วันผ่าตัดนั้นแหละค่ะ  ตอนที่คุยกับหมอ หมอบอกว่า เราจมูกยาว แต่เนื้อน้อย ใส่ซิลิโคนได้บาง ๆ แต่ได้ยาว แต่ด้วยความยาวแต่เนื้อน้อย จมูกจะดูงุ้มๆ ลงเล็กน้อยค่ะ ก็ตามนั้นค่ะ  

ส่วนราคาที่เราทำ คือ ตอนนั้น 12900 ค่ะ  เอ่อลืมบอกไปค่ะ เราเคสทำเสริมซิลิโคนมาก่อนหน้านี้ค่ะ  เมื่อ 1 ปีที่ผ่านมาค่ะ หมอเลยคิดเป็นงานแก้ค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ ( ก่อนแก้ )

จำได้ว่า ก่อนแก้ คุณหมอถามว่าจะเอาให้หัวคิวสูงขึ้นไหม แต่ถ้าเอาจมูกเราจะดูยาวมาก ๆ เลยค่ะ ถ้าจะเอาเพิ่มคุณหมอแนะนำให้เพิ่มนิดเดียว เพราะถ้าเพิ่มมาก จมูกจะเด่นเกินทุกอย่างบนหน้าไปเลยค่ะ  หนูเลือกตามที่หมอแนะนำค่ะ^^

หลังแก้ทันทีนะค่ะ

ให้เพื่อนเข้าไปถ่ายรูปบนเตียงเลยค่ะ  ตอนแรกพี่พยาบาลให้ดูกระจกแล้ว แต่แบบให้ไปเรียกเพื่อนมาถ่ายรูปด้วยค่ะ กลัวจำไม่ได้ เบลอยาชาเอาสะมาก ๆ เลยค่ะ

สังเกตุที่ปากกาที่หมอขีดไว้ค่ะ  ซิลิโคนขึ้นไปถึงโน้นแหละค่ะ

ต่อไปช่วงพักฟื้นค่ะ
สองสามวันแรกค่า

และรูปล่าสุดค่ะ  ปัจจุบันเริ่มยุบละค่า ทรงโอเคเลยค่ะ ไม่ได้เปลี่ยนจากเดิมมาก แต่ดีขึ้นค่ะ เหมาะสมกับเงินที่จ่ายไปค่ะ

เป็นอย่างไรบ้างค่าาาา  สำหรับเราโอเคมาก ๆ ค่ะ ชอบกับจมุกใหม่นี่ค่ะ  เพื่อนๆที่สนใจ จะทำที่ไหนก็ช่าง  เอาที่เราสบายใจค่า  เรามารีวิวให้ดูเนอะเผื่อคัยที่สนใจที่ วาย บี อยู่ค่า

หลังเสริมจมูก 10 วัน01.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้