ดู: 1388|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] คลินิกเลเซอร์รักแร้ขาวที่ไหนเห็นผลคะ KS CLINIC ดีมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
พอดีเรามีปัญหาเรื่องรักแร้สีไม่เท่ากัน มันก็ไม่ได้ดำน่าเกลียดมาก แต่ก็ไม่ขาวพอที่จะใส่เสื้อกล้ามแล้วดูดี

เราไม่ทราบสาเหตุรู้แค่จำความได้ตอนมอสองมอสาม เริ่มอยากใส่เสื้อกล้าม ก็รักแร้ดำแล้วซะงั้น T^T"

ตอนนี้ก็โตมากแล้วเลยสนใจอยากทำรักแร้ให้ขาวค่ะ แล้วก็ไม่รู้เลยว่าที่ไหนดีแต่ที่ KS CLINIC คนดังรีวิวเยอะ

เราเลยว่าจะทำแต่ราคามันก็ถูกมาก คอร์สละ 2,999-3,999 เท่านั้น เราเลยอยากทราบว่าจะเห็นผลมั้ยคะใครเคยทำแล้วบ้าง

เท่าที่อ่านมาคนส่วนมากไปกำจัดขนแต่มีแต่คนบอกว่ามันไม่ได้ออกหมด ไม่โอเค เราเลยอยากทราบว่ามันจะได้ผลมั้ยคะ หรือว่ามีที่ไหนแนะนำที่พอจะเห็นผลแน่ๆ บ้างคะ เครียดมากเลยค่ะ เพราะเป็นหลีดด้วยค่ะ ต้องยกแขนตลอดเลย
เคยทำคอร์สที่ apex มาค่ะ ไม่ใช่คอร์สรักแร้ขาวนะ เป็นคอร์สกำจัดขน แต่ทำแล้วมันดูเรียบเนียนขึ้น ชอบว่าบริการดี คุณหมอเก่ง เราลองตามบล็อกเกอร์หลายๆท่านค่ะ เห็นเค้ามาทำที่นี่กัน
ส่วนคอร์สรักแร้ขาว ลองโทรไปเช็คดูก็ได้ค่ะ เราว่าที่นี่ดีอยู่นะ
ลองเข้าไปดูที่เว็บดูนะครับ อ่านดูแล้วที่นี่น่าสนใจดีครับ
http://www.apexprofoundbeauty.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้