ดู: 988|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สดๆร้อนๆ กับหน้าอกตู้มๆ 485 CC โดย คุณหมอดารินร์ The SiB Clinic !!!

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีสมาชิกดั้งโด่งทุกท่านค่ะ นี่เป็นกระทู้รีวิวแรกของเราเองค่ะ ถ้าผิดพลาดประการใดยังไงก็ขอโทษด้วยนะคะ ถ้าอ่านไม่รู้เรื่องก็ทนๆอ่านไปเนาะ  แค่อยากจะมาแชร์ประสบการณ์ดีๆให้ทุกคนได้เอาไว้อ่าน หรือเอาไว้เป็นตัวช่วนในการตัดสินใจอีกทางนึงนะคะ อ่อ ,,, ลืมๆ เราชื่อ แนน นะคะ  อายุ 28 ปี เดี๋ยวแนนขอเล่าประสบการณ์ดีๆกันเลยละกันเนาะ

แนนตัดสินใจทำหน้าอกก็เพราะ แนนเป็นคนค่อนข้างตัวใหญ่ และมีหน้าอกที่เล็กไม่สมส่วนกับตัวเอาซะเลย แนนเลยอยากทำให้หน้าอกดูเต็ม และพอดีกับตัวค่ะ เป็นการเสริมรูปร่างและบุคคลิกให้ดูดีไปในตัวด้วยค่ะ ทำให้รูปร่างแนนมีส่วนเว้า ส่วนโค้ง ให้ดูดีมากยิ่งขึ้นค่ะ และพอดีว่าแฟนก็อยากให้ทำด้วย เลยตัดสินใจทำเอาใจคุณแฟนสักหน่อยค่ะ เหมือนเป็นการเติมความตื่นเต้นให้ชีวิตคู่ไปในตัวด้วย จะได้ไม่เบื่อกันเนาะ ฮ่าๆๆๆ มาดูรูปก่อนเสริมหน้าอกกันก่อนเนาะ ถ่ายสดๆร้อนๆก่อนเข้าห้องผ่าตัดเลย ให้เพื่อนไว้ให้ค่ะ แอบอายนิดๆนะ

เพื่อนๆจะเห็นว่าแนนเป็นคนอวบ ค่อนข้างตัวใหญ่ และมีหน้าอกที่ค่อนข้างจะเล็กใช่ไหมค่ะ นี่แหละคะที่ตัดสินใจทำ และคลินิกที่แนนเลือกและไว้วางใจในการเสริมหน้าอกครั้งนี้ก็คือ The SiB Clinic ค่ะ กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย สาเหตุที่เลือกทำที่นี่เพราะ เพื่อนแนนเคยทำที่นี่มาก่อน เสริมหน้าอกหมือนกันค่ะ แนนเลยค่อยข้างมั่นใจที่จะทำที่นี่ เพราะคุณเพื่อนก็การันตีในความสวยและความปลอดภัยของการเสริมหน้าอกที่นี่ค่ะ

หลังจากนั้นแนนก็ได้โทรเข้าเบอร์ Hotline แล้วเจอเซลล์ที่ชื่อขวัญรับค่ะ เลยถามพี่เขาว่าจะเข้ามาปรึกษาก่อนได้ไหม อยากเจอคุณหมอและให้คุณหมอแนะนำว่าอย่างแนนต้องทำขนาดเท่าไหร่ ใส่ทรงอะไร ซิลิโคนไหนดีที่สุด พี่เขาเลยบอกได้เลย เข้ามาที่สาขาทองหล่อประมาณ 1 ทุ่มนะ เราเลยตกลงโอเคค่ะ พอไปถึงคลีนิกก็เจอเซลล์คนเดิมที่รับโทรศัพท์คอยให้บริการค่ะ พี่เขาบอกให้แนนรอสักครู่ แนนก็เลยนั่งรอ ระหว่างรอก็เลยนั่งมองดูบริเวณรอบๆคลินิกค่ะ คลินิกสวยดี มีบริการการเสริฟน้ำ ดูรวมๆแล้วโอเคอบอุ่นดีค่ะ แล้วไม่นานพี่เขาก็มาตามและเรียกเราเข้าห้องคุณหมอค่ะ

คุณหมอแนะนำให้คำแนะนำดีมากค่ะ อะไรที่เราสงสัยคุณหมอก็ตอบให้คลายสงสัยค่ะ แนนรู้สึกไม่กังวลเลย แนนเลยนัดวันผ่าอีก 3 วันข้างหน้า และวางมัดจำเลยค่ะ ก่อนถึงวันผ่าเราก็ต้องไปเอาผลตรวจเลือดก่อนนะคะ แล้วมาให้หมออ่านผลค่ะ ที่สำคัญก่อนผ่าก็ต้องงดน้ำงดอาหารอย่างน้อยก่อน 6 ชั่วโมง เพื่อเตรียมพร้อมในการผ่าตัดนะคะ ตอนผ่าเราจะไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ หลับอย่างเดียว ตื่นขึ้นมาอีกทีมีหน้าอกตู้มๆแล้วค่ะ มาดูรูปหลังผ่าตัดเสร็จกันสดๆกันเลยดีกว่า แนนให้พี่พยาบาลถ่ายให้ดูเลยค่ะหลังฟื้นขึ้นมา พร้อมยังถ้าพร้อมแล้วมาดูกันเลย

ขนาดที่แนนใส่ 485 CC ทรงหยดน้ำ ซิลิโคนเมนเตอร์ค่ะ ขอบอกว่าเลิศมากๆ สวยสุด นี่หลังทำเสร็จ แล้วเพื่อนๆคิดดูว่าถ้าตัดไหม แล้วนวดไปอีกสักระยะจะสวยขนาดไหน แนนไม่อยากจะคิดเลย พอทำเสร็จรู้สึกภูมิใจกับหน้าอกคู่นี้มาก ขอบคุณตัวเองที่กล้าที่จำทำ ขอบคุณคุณหมอที่ทำให้หน้าอกได้ออกมาสวยมาก ขอบคุณคุณแฟนที่สนันสนุนกัน และขอบคุณทุกคนที่ติดตามอ่าน เพื่อนคนไหนมีอะไรสงสัยเม้นถามกันได้เลยนะ หรือจะโทรเข้า Hotline เลยก็ได้นะคะ ยินดีมากๆเลยค่ะในการแชร์สิ่งดีๆให้กับทุกคน
สวยมากค่ะ เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้