ดู: 803|ตอบกลับ: 2

[ตาสองชั้น] จากอาซิ้ม กลายเป็นสาวแบ๊วตาหวาน ทำตาจาก lelux ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
     แววตาเป็นหน้าต่างของหัวใจ เอ๊ะ!!เกี่ยวยังไงกันล่ะเนี่ย
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งๆๆโด่งๆๆทุกๆคน
ชื่อ ว่า เพ็ญค่ะ ต้องขอออกตัวไว้ก่อนนะค่ะ เพิ่งหัดรีวิวครั้งแรก
ผิดพลาดใดอภัยด้วยนะค่ะ ต้องขออภัยเจงๆค่ะ

"ก็หมวยนี่ค่ะ ไม่ได้ตั้งใจ ก็หมวยนี่ค่ะ ไม่ได้ตั้งใจ ไม่ชอบใช่ไหมขออภัยที่ต้องหมวย ก็หมวยแล้วไง"

เพลงในตำนานที่กี่ปีก็ต้องร้องป่ะ 5555
วันนี้ไม่มีโอกาสได้ร้องแล้ว เพราะเราจะมาเนรมิตความสวยเสกได้ที่เลอลักษณ์ค่ะ
นั่นก็คือ......................การทำตาม 2 ชั้นนนน

ตามหวาน ตาแบ๊ว น่าร๊ากกกอ่ะ

แบบนั้นเลยค่ะที่ต้องการ จะเป็นได้ไหมนะ ต้องติดตามกันเนอะ

ไม่ชินหน้าตัวเอง หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ ตาสองชั้นแล้ว หมอทำตาดีมากค่ะที่นี่ สวยนะคะ ไม่เจ็บมากด้วยคะ

ตอนที่เราคิดทำคืออยากตาโตสวยๆ แต่ทำมาแล้วใครๆก็ทักว่าหน้าเปลี่ยนเว่อร์ เราก็ไม่คุ้นหน้าตัวเอง
เมื่อก่อนอาหมวยที่สุด

ชอบมากหมอกรีดตาได้สวยจริงๆเท่ากันด้วยอ่ะ เย็บไม่มีแผลเลยค่ะ

ปัจจุบัน ชอบมาก ชอบสุดๆ ใครๆเขาก็ทักกันค่ะ ว่าทำไมตาสวยขนาดนี้ ไม่น่าเชื่อเลย
ถ้าทำตาแล้วแบ๊วขนาดนี้ ทำมาตั้งนานแล้วนะ  ^^
โพสต์ 2016-4-5 15:00:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก่อนทำตาเล็กมาก ไม่มีชั้นเลย

ตอนนี้โอเค ขึ้นเลยเลยเน้อ !!!
โพสต์ 2016-10-28 17:31:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวยดี อันนี้เป็นเทคนิคญี่ปุ่นปะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้