ดู: 5147|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ใครๆก็ทัก ที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ชื่อ บอม นะครับ เป็นเด็กต่างจังหวัด
การศัลยกรรมครั้งนี้ เป็นครั้งแรกในชีวิต ของ บอม เลยน่า ก็หาข้อมูล ดู รีวิว อยู่นาน เลยตัดสินใจ ทำที่ Dmor Clinic ก็ได้พี่จ๋า คนสวยที่ Dmor Clinic ติดต่อเรื่องคิวให้ทุกอย่างเลยครับ ตอนแรกนัดเสริมวันที่ 6 กุมภา แต่ไปไม่ทันเลยได้เลื่อนเป็น 12 กุมภาแทน ไม่รู้จะรีบไปไหน มาตั้งแต่ 11 โมงเลย หมอนัดทำเวลา 19.00 น. รอนานหน่อยก็ไม่เป็นไรเดินเล่นแถวๆนี้รอ พอไปถึงพี่ๆต้อนรับดีมากเลยครับ ก็มีซื้อขนมไปฝากพี่ๆที่ Clinic กับหมอด้วย

เอาเป็นว่าเข้าเรื่องเลยดีกว่า

ที่เลือก Dmor Clinic เพราะเทคนิคการวางซิลิโคนใต้ชั้นเยื่อหุ้มกระดูก(สำคัญมากๆ) อันนี้หมอตุ๊กเน้นความปลอดภัและที่สำคัญในอนาคตจะทำให้ซิลิโคนไม่เอียง มันก็อาจจะจริงนะเพราะตอนแรกๆ บอมยังติดการส่ายหน้าอยู่ การนอนนี้สบายเลยเพราะบอมได้เตรียมตัวมาก่อนแล้ว โดยการหัดนอนหงาย ตลอดเวลา ทำให้ไม่มีปัญหาการนอนเท่าไหร่ สบายๆ อิอิ

ก่อนหน้าที่ บอม จะทำนั้น มีคิวค้างอยู่อีก 1 คิวแต่ว่าบอมต้องขึ้นรถกลับ ตอน 3 ทุ่มกลัวจะไม่ทันพี่จ๋า คนสวยเลยขอหมอให้ทำบอมก่อน
เข้าไปคุยกับหมอก่อน ทำหมอตุ๊กก็ถามอยากได้แบบไหน เอาโด่งไหม บอมก็ไม่มีแบบด้วยสิ ก็เลยถามหมอว่า เอาโด่งได้มากไหม หมอตุ๊กก็บอกว่าได้เยอะเลย เพราะ เนื้อจมูกเยอะ แล้วก็เป็นการเตรียมตัว เคสบอมเร่งหน่อยกลัวไม่ทันรถ อิอิ

พอเข้าไปที่ห้องผ่าตัด หมอตุ๊กน่ารักมากครับ หมอบอกว่า จำคนไข้ได้ทุกคนเลย โอ้โห สุดยอดจริงๆ ครับ บรรยากาศเป็นกันเองมากครับ บอมพูดคุย หยอกล้อกับหมอกับผู้ช่วย ตลอดเลย ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยครับ พอทำเสร็จไม่เจ็บเลยครับ รู้สึกเสียวๆเวลาสอดเข็มผ่านเนื้อเราไปมากกว่า เสร็จแล้วก็รีบขึ้น Taxi ไปขึ้นรถที่หมอชิตเลย เป็นเราเดินเยอะหรือเปล่าก็ไม่รู้ทำให้เลือดไหล ออกมาตลอดทาง ฮ่าๆ คนนี้มองตลอดเลย คงตกใจเราแน่ๆ ว่าทำไมเลือดไหลออกจมูก

นี้คือรูปก่อนเสริมนะครับ ดั้งแหมบ เห็นได้ชัดฮ่าๆ

หลังจากเสริมทันที หน้าสดกันไปอย่าได้แคร์

คาดเลือดยังติดอยู่ อยู่ บนรถทัวร์ กำลังจะถึงบ้านแล้ว คร๊าบ

อัฟเรื่อยๆ ดีกว่าเน้อ จำไม่ได้แล้วว่าแต่ละรูปวันไหนมั้ง

IMG_0652.JPG (164.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

คุณพี่หน้าเปลี่ยนสุดๆเลยค่ะ อยากทำมากเลยค่ะ ตอนนี้กำลีงศึกษาข้อมูล ที่นี่มีแต่รีวิวสวยๆเลยค่ะ
อุต๊ะ!!! คือดูรูปก่อน-หลังทำยังกะคนละคนเลยค่ะ คือเปลี่ยนไปมาก้ลย ถ้าหนูทำจมูกจะเปลี่ยนเป็นสวยขึ้นมามั้ย คือจมูกหนูทั้งแบนทั้งบาน แล้วราคาแพงมั้ยคะ เข้าไปปรึกษาก่อนได้ป่าวคะ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-1 10:22:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัฟหน่อยนะ มาไกลไหมละดูจากเบ้าหน้า อิอิ
หล่อขึ้นมากกกก!!!!  โด่งเนียนเข้าหน้าเลย
แล้ววางใต้เยื่อหุ้มนี้แพงป่ะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-29 22:28:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวจะมาอัฟให้ ชม เรื่อยๆ นะครับ มีแต่คนทักว่าหน้าเปลี่ยนไปเลย   ต้องขอบคุณ คุณหมอตุ๊ก และ พี่ๆ  Dmor Clinic มากนะครับ ที่ช่วยทำจมูก หล่อๆ ให้บอม

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-29 22:32:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
icque ตอบกลับเมื่อ 2016-3-29 22:31
หล่อขึ้นมากกกก!!!!  โด่งเนียนเข้าหน้าเลย
แล้ววางใต้เยื่อหุ้มนี้แพงป่ะคะ

เนียนมากครับ มีแต่คนบอก สวย เหมือนไม่ได้ทำเลย บอมทำมา 20,000 ครับ อเมริกา เหลาพิเศษ ค่ายาอีก 1250 เป็น 21,250 ครับผม
พีรอน้องรี มานานแล้ว โด่งธรรมชาติ เคผ่าน
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-30 10:11:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
blackdaimond ตอบกลับเมื่อ 2016-3-30 09:56
พีรอน้องรี มานานแล้ว โด่งธรรมชาติ เคผ่าน

ฮ่าๆ บอมก็รอให้หายบวมครับรอไปรอมาติดรับปริญญาซะงั้นเลย ยาวเลย พอดีได้ 6 สัปดาห์แล้วเลยมารีวิวซะหน่อยครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-30 10:15:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาที่ทำอาจจะ ไม่ตรงนะครับ เพราะจะมีเปลี่ยน โปรโมทชั้นไปเรื่อยๆ ถ้ายังไง ติดต่อ พี่จ๋า พี่ที่ดูแลบอมได้เลยนะครับ ID : Dmorasist3
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-10 16:29:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
maneenee91 ตอบกลับเมื่อ 2016-4-7 15:47
อุต๊ะ!!! คือดูรูปก่อน-หลังทำยังกะคนละคนเลยค่ะ คือเปลี ...

ขออภัยที่ตอบช้าครับ ตอน บอมทำ ราคาอยู่ที่ 20,000 ยังไม่รวมค่ายา 1250 ครับ ถ้าเสริมขึ้นจะทำให้จมูกดูสวยขึ้นครับ เข้าไปปรึกษา ก่อนได้เลยครับ ราคาอาจจะมีเปลี่ยนแปลงไปแล้วนะครับ ตามโปรโมทชั่น
แล้วตอนนี้มีโปรมั้ยคะ สนใจอยากทำมากค่ะ
อืม..คือว่า..เปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัดเลย คนเดียวกันหรือป่าวค่ะ มีโปรฯอีกเมื่อไหร่ค่ะ สนใจค่ะ..
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-21 22:24:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ ราคาโปรน่าจะอยู่ที่ 25,000 นะครับ ถ้ายังไงลองเช็คกับ เจ้าหน้าที่ดูก่อนดีกว่า เพื่อความแน่ใจครับผม

หน้าเปลี่ยนมากเลย คิวต้องจองไหมคับ. เสริมอย่างเดียวหรือตัดปีกด้วยอ่ะคับ ขอสอบถามหน่อย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-29 09:31:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kookkookkik7 ตอบกลับเมื่อ 2016-4-22 17:25
คุณพี่หน้าเปลี่ยนสุดๆเลยค่ะ อยากทำมากเลยค่ะ ตอนนี้กำลีงศึกษาข้อมูล ที่นี่มีแต่รีวิวสวยๆเลยค่ะ

ผมก็ศึกษามานานเหมือนกัน ครับผม ที่เลือกที่นี้เพราะเค้าเสริมซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มครับ มั่นใจเลยว่าไม่เอียง
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-29 09:32:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตั้ม55 ตอบกลับเมื่อ 2016-4-29 01:27
หน้าเปลี่ยนมากเลย คิวต้องจองไหมคับ. เสริมอย่างเดียวหรือตัดปีกด้วยอ่ะคับ ขอสอบถามหน่อย

เสริมครับผม ไม่ได้ตัด จองครับผมช่วงนี้คิวแน่น อยู่นะครับ ลองติดต่อสอบถามไปยังเจ้าหน้าที่ดีกว่าครับ แหะๆ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-29 09:39:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

นานๆทีอัฟครับผม เดือนหน้า ก็ครบ 3 เดือนแล้วครับ คนชมบอก จมูกสวยเป็นธรรมชาติมากครับ
อยากให้แฟนทำบ้าง ดูรีวิวที่นี่ตลอดสวยๆทุกเคสเรย ขอศึกษาแปบ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-5 13:13:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นำ้พั้น ตอบกลับเมื่อ 2016-5-5 01:02
อยากให้แฟนทำบ้าง ดูรีวิวที่นี่ตลอดสวยๆทุกเคสเรย ขอศึกษาแปบ

ทำเลยครับรีบทำรีบรีบหล่อ รีบดูดีครับผม
จมูกโด่งสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ ไม่เหมือนเสริมมาเลย ไม่เป็นแท่งด้วย
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-1 10:19:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Mareemee1 ตอบกลับเมื่อ 2016-5-20 14:47
จมูกโด่งสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ ไม่เหมือนเสริมมาเลย ไม่เป็นแท่งด้วย

ใช่ครับ ใครๆก็ว่าเหมือนไม่ได้เสริม เป็นธรรมชาติมากครับ
โอวว รัดแกนแล้วหล่อปัง ขอบอกๆ
สามารถติดต่อเลขาคุณหมอยังไงค่า><
คุณบอมหล่อขึ้น ตอนนี้มีโปรมั้ยครับผมดูรีวิวนี้แร้วอยากทำอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้