ดู: 436|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโด่งลดอายุ หน้าเด็ก ทำแล้วมั่นใจกว่าเดิมเยอะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ.....ชื่อ น้อง ค่ะ เพิ่งเคยทำจมูกครั้งแรก
เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์ร่วมกัน เพราะที่ทำมาชอบค่ะ จึงอยากแนะนำต่อ
ใครที่คิดจะทำก็ให้รีบเลย จะหยุดยาวแล้วนะ จะได้สวยรับปีใหม่ไทย

อันนี้รูปก่อนทำจมูกค่ะจมูกไม่ค่อยสวย ไม่ค่อยมีสันดั้ง
หน้าตาก็บ้านๆแบบนี้แหละค่ะ ยากจะอัพให้สวยๆ จะได้เอาใจใครบางคน อิอิ
ก่อนอื่นก็ต้องบอกเลยว่าการดูรีวิวเยอะๆมีผลต่อการตัดสินใจมาก + กับเพื่อนที่เคยทำมาด้วย
จึงเลือกสถานที่ทำที่เลอลักษณ์ค่ะ เลอลักษณ์นี้มีหมอให้เลือกเยอะแยะเลย มีหลาย Level  
ประมาณว่ามีมือ 1 มือ 2 มือ 3 ทั่วไป
ราคาก็แตกต่างกันไปนะค่ะ
ตอนที่ทำต้องโทรจองคิวก่อนแล้วเลือกหมอเลย เราต้องดูจากเคสในเนตไปค่ะ
พอนัดเสร็จก็รอวันเข้าทำ หมอที่คนทำเยอะก็หมอพรีเมี่ยมของโรงพยาบาลค่ะ
เคสเยอะ งานดีค่ะ แต่คิวแล้วแต่ดวง

ช่วงที่ทำ อาทิตย์แรกผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ มีหมอนหนุนคอเพื่อล็อกไว้ไม่ให้เรานอนเอียงมาก
ทำมาต้องนอนหัวสูงๆ นั่งหลับประมาณ อาทิตย์นึงค่ะ ที่นี่ใช้ไหมละลายค่ะ
อีกอย่างที่นี่ไม่รู้สึกเจ็บเพราะวางยาสลบแบบอ่อน เพื่อลดความเจ็บปวดค่ะ
มันเป็นข้อดีค่ะ เพราะหลายคนอาจจะกลัว ถ้าไม่วางยาก็อาจจะส่งผลหลายอย่าง
เช่นกลัว กระตุก ซึ่งวางยามันช่วยได้เยอะกว่าตามคลินิกไม่มีนะ มีแต่โรงพยาบาล
ใครกลัวเจ็บมาที่นี่ไม่ผิดหวัง

ยาก็ต้องกินให้ตรงเวลานะ กินให้หมด กินใบบัวบกด้วย ช่วยได้เยอะ
และแล้วก็ครบ 1 เดือน สวยขึ้นแล้ว ชอบจมุกตัวเองมากคะ
ต้องขอบคุณฝีมือหมอจริงๆค่ะ ทีทำให้ออกมาสวยขึ้น

ปัจจุบัน ชีวิตดี๊ดีค่ะ ถ่ายรูป แต่งหน้า ทำผม แต่งตัว มันดูง่ายๆ เพราะความมั่นใจในจมูกของตัวเอง มีคนถามเยอะแยะเลย เวลาที่ลูกค้าเจอก็ยังถาม ต้องเก็บค่าตอบคำถามซะแล้ว (ล้อเล่นๆ)
        ได้เวลาทำมาหากินต่อแล้ว วันนี้ต้องมารีวิวแค่นี้แล้วละค่ะ ติดตามหรือสอบถามรายละเอียดได้เลยค่ะ ยินดีตอบแต่อาจจะช้าหน่อยนะ ไม่ค่อยว่างเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้