ดู: 521|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] reviw เสริมจมูกกับทีมแพทย์ศัลยกรรมตกแต่งฝีมือดีทรง i dol nose usa

[คัดลอกลิงก์]

สำหรับประสบการณ์ครั้งแรกในชีวิตของมิ้น ต้องบอกก่อนว่าคิดหนักจริงๆกว่าจะทำจมูกได้
วันนี้จะมารีวิวการทำจมูกที่เลอลักษณ์ให้ฟังกัน เป็นเรื่องๆกันไปเลย

ก่อนทำจมูกมิ้นดูแบนๆ ไม่มีดั้งแต่พอมีปลายจมูกนิดหน่อย
ก็เลยคิดว่าทำดีกว่า จะได้มีความมั่นใจมากขึ้น
ก่อนหน้านี้หาข้อมูลมานานกว่า 6 เดือนกว่าจะตัดสินใจได้ยากเลย
ที่ตัดสินใจมาทำที่เลอลักษณ์เพราะเชื่อในฝีมือหมอค่ะ
หมอค่อนข้างมีพรสววรค์ ทำจมูกได้สวยได้รูปเข้ากับหน้าหลายเคสมากค่ะ

หมอที่ รพ. เลอลักษณ์มีหลายคนนะ เป็นแพทย์ศัลยกรรมตกแต่งเฉพาะทางทั้งนั้นเลย
ชื่อเสียงก็ดีๆเยอะค่ะ สถานที่ก็สวยงาม ห้องผ่าตัดก็สะอาด มีที่นั่งสวยๆให้นั่งรอคิว
คนที่มาเป็นเพื่อนก็สบายๆ รอเราได้นานไม่บ่น ไม่อัดอัด

ทำมา 2 วัน.jpg

ก่อนขึ้นเขียง อุ้ย!!ขึ้นเตียงผ่าตัดนั้น อย่ากลัวค่ะ ความกลัวอยู่ที่ใจ อยากสวยต้องทนค่ะ เจ็บน้อยกว่าทำฟันอีกนะ
จากคนที่ทำฟันมาบอกเล่า พนักงานที่นี่สวยๆเก่งๆทั้งนั้นเลยนะ หนุ่มๆมานั่งรอแฟนทำสวย สบายตา 555+

ตอนที่ทำนั้นเลือกซิลิโคนของเมกาค่ะ และทำทรง i dol nose ค่ะ
ราคาจะแตกต่างกันไป  มีทั้งหมอทั้วไปและหมอพรีเมี่ยมค่ะ แล้วแต่เราเลือกเลย

ด้านข้างหลังจากทำเสร็จ เป็นไงบ้างค่ะ ไม่น่ากลัวอย่าที่คิดใช่มั้ย
บางคนช้ำเยอะ บางคนช้ำน้อย อยู่ที่ความหนักเบาของหมอ และการดูแลตัวเองด้วยนะ

12 วันแย่ว.jpg

12 วันแล้วค่ะ สิ่งที่ได้รับจากการทำจมูกคือ หน้าเปลี่ยนเหมือนว่าเรียวขึ้นด้วยค่ะ มิ้นรู้สึกดีขึ้นมากค่ะ
ไม่ใช่ว่าทุกคนจะหน้าเปลี่ยน เราต้องเลือกหมอดีๆ เลือก รพ.ที่มั่นใจได้
เพราะปัจจุบันมีการแข่งขันเยอะค่ะ ราคานี่ก็แข่งกันน่าดู
เราจะรู้ได้ไงว่าที่ไหนทำดี  ลองหาข้อมูลเยอะๆ ทั้งในเนตและคนที่ทำมาค่ะ

มิ้นต้องขอขอบคุณทีมแพทย์ศัลยกรรมตกแต่งเฉพาะทางที่ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ ที่ทำให้สวยขึ้น
ดูเด็กลง ทำให้มีความมั่นใจในการใช้ชีวิตมากขึ้น
ใครหาว่าหน้าตาไม่สำคัญ  โครตจะไม่จริงเลยค่ะ ยืนยันได้
เด๊่ยวนี้ทำงานพบลูกค้า ถ้าหน้าตาดีก็มีชัย ฝีมือก็แล้วแต่ความสามารถอ่ะ
คนไหนที่ขาดความมั่นใจไปเติมความมั่นใจที่เลอลักษณ์สิค่ะ
จะได้เริิ่ดๆๆๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้