ดู: 5181|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] กำลังหาคลีนิคแก้จมูกใหม่คะ

[คัดลอกลิงก์]
วางแผนว่าจะแก้จมูกตอนช่วงเดือนตุลาคะ สาเหตุซิลิโคนลอยคะและเนื้อจมูกน้อยคะอยากแก้แบบกระดูกหลังหูรองปลาย ตอนนี้กำลังหาข้อมูลประกอบการตัดสินใจคะ

พอดีสนใจอยู่หลายคลีนิคเลยคะ อยากจะขอดูความเห็นและรีวิวจากเพื่อนๆ ทั้งเคสเสริมใหม่ เคสแก้ และ เคสหลุดหน่อยคะ

1.pmed clinic
2.the one clinic หมอนาที
3.yb clinic
4.หมอศรัณย์
5.meko clinic

แต่ตอนนี้ในใจเทไปให้pmed กับ the one คะ อยากถามเพื่อนๆที่เคยไปทำกับสองคลีนิคนี้หน่อยคะว่าโอเคมั้ย
ขอบคุณมากค่า

เราแนะนำมา ดีมอร์ คลีนิค  เลยค่ะ จขกท ปัญหาเดียวกับเราคือเนื้อจมูกน้อย ตรงดั้งเราดึงขึ้นไม่ได้เลย ไปปรึกษาที่ไหนก็แนะนำให้ใช้กระดูกอ่อนหลังใบหูมาเสริมแทนซิลิโคน คุณหมอที่นี่มีเทคนิคการเสริมคือเขาจะว่างซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มจมูกอีกที ซิลิโคนไม่ลอยค่ะ ทำมาแล้ว ธรรมชาติมาก ตอนนี้ได้ 2 สัปดาห์แล้ว (เราทำกับหมอตุ๊กนะคะ) เราใช้ซิลิโคนอเมริกา แบบเหลาพิเศษ ยังไงลองไปศึกษาดูนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-27 11:20:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
phanida19 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-27 11:16
เราแนะนำมา ดีมอร์ คลีนิค  เลยค่ะ จขกท ปัญหาเดียวกับเร ...

ตัวเองทำมาเท่าไรหรอคะ
เชียร์ PMED  หมอต้น ปิยพล เห็นทำสวยทุกเคสเลย
เราว่าจะไปปรึกษาที่PMED เหมือนกัน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-28 07:51:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Minniemon ตอบกลับเมื่อ 2016-3-27 18:21
เชียร์ PMED  หมอต้น ปิยพล เห็นทำสวยทุกเคสเลย
เราว่าจะไปปรึกษาที่PMED เหมือนกัน

ถ้าทำแล้วมารีวิวด้วยน้า เรากว่าจะแก้อีกสักพักเลย
https://business.facebook.com/LebangkokClub/?business_id=1797368740474699แนะนำคลินิกนี้เลยค่ะ
หมอดา we clinic ค่ะ
แนะนำคุณหมออีกท่านหนึ่งคะ เผื่อจะเป็นทางเลือกสำหรับงานแก้ดึๆตัดปีกไม่เห็นแผล และงานแก้ใช้กระดูหลังหูแบบ หูไม่เสียรูป คุณหมอคณิตmaxiclinic  เป็นอาจารณ์แพทย์ด้วยนะคะ ลองดูงานแก้ใช้กระดูกหลังหูท่านดูคะ

แก้มาราคาเท่าไหร่คะกำลังหาข้อมูลอยู่
มีนา เลือก แก้จมูก พร้อมใช้กระดูกหลังหู พร้อม ตัดปีกจมูก กับหมอคณิต MAXi ค่ะ ทรงที่ออกมาสวยเป็นธรรมชาติ
แถมตัดปีกจมูกไม่เห็นแผลเลยค่ะ หมอมือเบามาก แล้วที่อย่างนะค่ะ หมอคณิต เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทาง ลองเข้าไปตรวจสอบได้เลยค่ะ ที่เวปแพทย์สภา  ชื่อจริง นพ.คณิต วิทยาวนิชชัย ค่ะ คลินิกหมออยู่ตรงเจ้เล้ง ข้างสนามบินดอนเมืองค่ะ MAXi Cosmetic Surgery ลองไปปรึกษาดูค่ะ
แนะนำ หมอคณิต เลยค่ะ เรื่องงานแก้ ไม่ว่าจะเป็นงาน แก้จมูก ตัดปีก แก้หนังตาตก ใครๆก็มาหาหมอคณิตค่ะ ผลงานไม่ต้องพูดถึงค่ะ ฝีมือระดับอาจารย์แพทย์ละ ลองหาข้อมูลดูค่ะ
แนะนำอีกทางเลือกคะ คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาคะ
อัคราคลินิกค่ะ ที่นี่รับเคสแก้ด้วย แถมหมอให้คำปรึกษาดีมากเลยค่ะ ถ้ายังไงลองส่งรูปไปให้หมอประเมินก่อนในเพจก็ได้นะคะ
คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาอีกเสียงค่ะ
ลองดูรีวิวคุณหมอคณิตดูค่ะ  งานแก้ดังอยู่
งานแก้ จมูก ตัดปีก แก้หนังตาตก แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดา ผลงานไม่ต้องพูดถึงค่ะ ฝีมือลำดับต้นๆของประเทศค่ะ มีรีวิวงานแก้เยอะค่ะ ลองหาข้อมูลดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้