ดู: 857|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แชร์ประสบการณ์ งัดดั้งปังๆ กับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khakka เมื่อ 2016-3-25 17:18

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ  วันนี้แขกจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ให้ฟังกันนะคะ
แขกทำจมูกมาได้ประมาณ 2 เดือนกว่าแล้วค่ะ จมูกที่ได้สวยงาม โดนใจมากๆๆ
คุ้มค่ากับการเสียเวลานั่งอ่านรีวิวตาเปียก ตาแฉะ อยู่หลายเดือนเลยค่ะ 555

ก่อนทำค่ะ
แขก (ก่อนทำ).jpg

อย่างที่บอกนะคะ ว่าแขกเลือกสถานที่อยู่นานหลายเดือน เพราะ แขกอยากทำในสถานที่ที่ปลอดภัย
และมีคุณหมอที่มีคุณภาพค่ะ ก็มีในใจหลายที่นะ แต่สุดท้ายมาลงเอ่ยที่ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ
เพราะดูเคสต่างๆที่ผ่านมาในรีวิว เค้าไม่ค่อยพลาดเท่าไร จมูกออกมาสวยปังกันหลายรายย

หลังทำค่ะ ไม่ช้ำนะคะ
แขก (1วัน)  (1).jpg

3 วัน แผลดีมากๆ ตึงนิดหน่อยคะ
แขก (3วัน).jpg

แขกเลยเข้าไปปรึกษากับทาง รพ. และนัดวันทำ แขกเลือกเป็น Idol-Nose ซิลิโคน USA
ราคาอยู่ที่ 13,900 บาทจ่ะ ขั้นตอนการทำก็คุณหมอจะฉีดยาสลบแบบอ่อนให้เราก่อนนะคะ
แล้วจากนั้นจะตามด้วยยาชาค่ะ ไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ สักปะมาณชั่วโมงได้ ก็เสร็จแล้วค่ะ

แขก (7วัน).jpg

แขก (14วัน).jpg

หลังทำตอนแรกกลัวว่าจะบวม จะช้ำ แต่ปรากฏไม่เลยค่ะ ก่อนหน้านี้ก็ทาน ใบบัวบกบำรุงด้วยนะ
แต่ขอคอนเฟิร์มว่า คุณหมอของโรงพยาบาลนี้เค้ามือเบาสุดๆ คะ ประมาณ 1 เดือนก็เข้าที่แล้ว
ปัจจุบันจมูกสวยดีค่ะ ไม่มีปัญหาเบี้ยว เอียง หรืออักเสบอะไรจ้า

1 เดือนจ้า
แขก (1วัน)  (2).jpg

ปัจจุบันแล้วค่ะ ปลื้มสุดดดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้