ดู: 1019|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ดั้งสวยปลายพุ่งซิลิโคนเกาหลี มั่นใจทีมศัลยแพทย์ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะคะ ทุกท่าน เราชื่อว่า แจง วันนี้แจงมีรีวิวมาบอกสาวๆ หนุ่มๆ ที่กำลังตัดสินใจจะเสริมจมูกค่ะ
ซึ่งแจงเพิ่งไปเสริมมา แล้วชอบมากๆ เพื่อรีวิวนี้ จะช่วยในการตัดสินใจของคนที่จะเสริมไม่มากก้น้อยเนอะ
แจงเสริมจมูกที่ เลอลักษณ์ ค่ะ ซิลิโคน เกาหลี แจงจำชื่อหมอไม่ได้แล้ว แต่มั่นใจได้ว่ามาตรฐานโรงพยาบาลไม่ต้องกังวลเลย
ปลอดภัยหายห่วง สวยจบครบที่เดียวแน่นอน

มาดูรูปกันดีฟ่าาาา ก่อนทำ หน้าตาเป็นจั๋งได๋

มีจมูกบ้าง แต่ไม่พอค่ะ อยากโด่งสวยมีสัน มีตังเสริมมม ฮ่าๆๆ ด่าได้แต่อย่าแรง อิอิ
วันแรกคร้าาา

วันที่สองคร้าา

วันที่สามคร้า

วันที่ห้า ห้า ห้า

ครบ1อาทตย์คร้าาา

ครบ1เดือนคร้าาาา

ชอบมากคร้า ยิ่งเข้าที่ ยิ่งดูดีขึ้น เพื่อนๆคนไหนที่เพิ่งเสริมมายังไม่เข้าที่ อย่าใจร้อนเน้อออ เด่วมันจะค่อยๆเข้าที่ สวยธรรมชาติเอง แจงชอบมากๆ เพื่อนๆ ทัก  ไปทำไรมาสวยขึ้น
มีดั้งก้เพียงพอแล้วสำหรับใบหน้า อยากสวยมั่นใจ ลองเข้าไปดูเพจของโรงพยาบาลได้นะคะ ราคาก็ไม่แรง แถมทำสวยได้ดั้งใใจด้วย ขอบคุนที่อ่านรีวิวเล็กๆ ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้