ดู: 1914|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกสวย อกฟู มั่นใจทุกองศา ขอบคุณคุณหมอกิตติศักดิ์มากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ..........................สำหรับคนที่อยากจะมาดูรีวิวอกอึ๋มของเจน
ต้องรีบเข้ามาดูด่วนค่ะ อกสวย อกฟู ของจริงด้วยฝีมือคุณหมอพรีเมี่ยมแบบหมอกิตติศักดิ์จาก รพ.เลอลักษณ์

ภาพนี้..... ภาพก่อนทำหน้าอก แบนจริง

แต่ตอนนี้.....ไม่แบนแล้วนะ

จะเล่าแบบไวไวเลยเนอะ รีวิวครั้งแรกกับประสบการณ์ครั้งแรกจริงๆ
เริ่มจากการได้ยินคนล่ำลือ  จึงตามมาทำกับหมอกิตติศักดิ์
ซิลิโคนที่ทำคือ.....แนทเทล แบบพิเศษ คือจะไม่ต้องนวดก็ได้ แต่นวดก็จะสวยกว่าไม่นวด
ทำทรงกลม
5 วันเอาที่พันนมออก
กินยาตามหมอสั่ง

ขอเมาท์ค่ะ......เมื่อก่อนขาดความมั่นใจในการแต่งตัวโชว์เซ็กซี่นิดๆ แต่ตอนนี้มั่นใจมากเพราะหน้าอกที่ทำมาสวยสุดๆ ใครเห็นก็อิจฉา ร้องว้าวกันหมดเลย

คนที่เคยบอกว่า ทำนมมาเหมือนโดนรถสิบล้อทับ เอ้ยยย!!!มันไม่จริงนะ คือมันเจ็บแบบอึดอัดมากกว่าอ่ะ
มันทนได้นะ ไม่ได้จะตายอะไรขนาดนั้น เดี่ยวนี้การแพทย์ก็ดีขึ้น ใครอยากทำศึกษาดีๆ แล้วจองคิวทามเลย จะได้มั่นๆ

อยากมีความมั่นใจแบบเจน มาทำหน้าอกที่เดียวกับเจนสิค่ะ มีคำถามอะไรถามมาได้เลย

สวย เซ็กซี่จังเลยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-15 14:05:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Waloveyos ตอบกลับเมื่อ 2016-3-25 15:26
สวย เซ็กซี่จังเลยค่ะ

ไม่ได้เข้ามาตอบเลย วันนี้เข้ามาตอบแล้ว มีอะไรถามได้นะ
นิ่มจริงมั๊ยคะ แผลเป็นยังไงบ้างคะ ขออนุญาตดูรูปแผลได้มั๊ยคะ
พึ่งทำแนททรัลมาเหมือนกันค่ะ ได้6 วันเอง ผ่าใต้ราวนมเพราะฟื้นตัวไวมากๆเลยคะ อยากทราบว่ารุ่นนี้ต้องนวดอาทิตย์ละกี่วันดีคะ
Aamy ตอบกลับเมื่อ 2016-8-6 23:04
พึ่งทำแนททรัลมาเหมือนกันค่ะ ได้6 วันเอง ผ่าใต้ราวนมเ ...

นิ่มกว่ายี่ฮ้ออื่นจริงมั๊ยคะ กำลังตัดสินใจเลือกซิลิโคนค่ะ และแผลสวยดีมั๊ยคะ
อกฟูจังเลยค่ะ เซ็กซี่มากๆ
เซ็กซี่จริงๆเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Poummiki เมื่อ 2016-9-17 14:06

สวยทั้งนมและคนเลยค่ะ
Siloconeนี้นุ่มไม่ต้องนวดจริงมั้ยคะ เดือนหน้าก็ว่าจะไปเสริมหน้าอกที่เลอลักษณ์ค่ะ แต่ยังไม่ชัวเรื่องซิลิโคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้