ดู: 5988|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกDmor clinic หมอตุ๊กครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ชื่อเก่งนะ มารีวิว เสริมจมูก กับ หมอตุ๊ก ที่ Dmor Clinic เสริมสิริโคน อเมริกา เหลาพิเศษ ทรงตั๊กแตน ทางคลินิคเป็นกันเองมาก คุณหมอน่ารัก มือเบา ใจดี บริการทุกอย่างให้การดูแลเป็นอย่างดี ไม่พูดมากกลัวจะเบื่อ ดูรูปแรก ก่อนทำหลังทำเลยนะครับ

image.jpeg (247.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (368.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

image.jpeg (487.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (198.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ทำมาเท่าไหร่คะ จมูกสวยมากค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ
คุณเก่งหล่อยุแล้ว เสริมมายิ่งหล่อขึ้นเลยค่ะ
เราก้จะไปทำเหมือนกัน ช่วงสงกรานต์นี้ ขอใก้ออกมาปังๆๆ
เราก้จะไปทำเหมือนกัน ช่วงสงกรานต์นี้ ขอใก้ออกมาปังๆๆ
ดูธรรมชาติดีอ่ะคับ  คลินิคยู่แถวไหน ขอข้อมูลด้วยคับ
หล่อเบยยย!!!อยากทำช่วงสงกรานต์พอจะมีคิวมั้ยค่ะขอข้อมูลหน่อยครับ
เสริมซิลิโคนอเมริกา ราคาเท่าไหร่คะ เลือกทรงจมูกเองได้หรือเปล่าคะ
กูดีขึ้นมากกก ขอราคาหน่อยครับ
โอเคเลยอ่ะ มียาสลบมั้ย
เราเลือกทรงเองได้มั้ยค่ะ..
คุณเก่ง. ทำมาราคาเท่าไหร่ ทรงดูโด่งธรรมชาติดีคับ คลินิคยุ่แถวไหน ผลจะต้องติดต่อยังงัยคับ
ตอนนี้จมูกเป็นยังไงบ้างคะ อยากเห็นจังเลย
ดูเป็นธรรมชาติดี ซิลิโคนอะไร เสริมแบบไหนบอกคุณหมอเอาทรงอะไร
ทั้งหมดนี่ทำอะไรมาบ้าง่ะ
อัพเดตจมูกปัจจุบันให้ดูบ้างน๊า อยากดูว่าเป็นยังงัย กำลังตัดสินใจ หาข้อมูลคับ
ทรงธรรมชาติดี เข้ากับหน้าอ่ะ อัพเดตรุปให้ดูบ้างสิ จะได้เป็นข้อมูลช่วยเราตัดสินใจ
ธรรมาติ เข้ากับหน้ามากค่ะ. เปลี่ยนเรย
ทั้งหมดนี่ทำอะไรมาบ้าง่ะ ราคาเท่าไหร่
หล่อขึ้นเยอะเลย
ราคาเท่าไหร่ ต้องนัดคิวนานไหม
เข้ากับหน้ามากเลยค่า ราคาแพงไหมคะ มีรับประกันให้ไหมคะสนใจทำกำลังหาข้อมูลอยู่พอดีค่ะ
ทรงก็โอเครยุนะ เหนความแตกต่างจากก่อนทำเยอะอ่ะ แต่ถ้ามีรูปหลายๆมุมจะโอมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้