ดู: 1427|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ตาตี๋มากครับ หนังตาบนค่อนข้างบางอยากทำตาใหโตขึ้นมีใครแนะนำหมอที่เก่งๆได้บ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย Redtail เมื่อ 2010-8-3 17:04

คือว่า หนังตา บนไม่ค่อยมีชั้นไขมันเลยทำให้ เย็บเป็นจุดๆๆนี่ทำยากมาก แล้ว จะกรีดตา2ชั้นก็กลัวเห็นเป็นชั้นบางๆๆแต่อยากให้ตาดูโตอ่ะครับมีวิธีใดอีกแล้วมีแนะนำหมอคนไหนอ่ะครับ เพื่อนๆๆๆ (วิธีที่พูดมาก่อนหน้า ผมเค ยไปพบหมอหลุยส์ แถวสาธรมาก่อนง่ะครับ)
รูปอันจี๊ดดดดดดเดียวมองแทบไม่ออก

ในนี้ส่วนมากจะรีวิวหมอกมล ลองไปดูห้องรีวิว
งืมๆๆๆ รูปเล็กจิงๆ ด้วย กิกิกิ ไงผมว่าน่าจากรีดนะครับ รอยแผลบางคนก็แทบไม่เห็นอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้