ดู: 1428|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เปลี่ยนดั้งใหม่ที่ดีกว่าต้อง Amedclinic เท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าเพื่อนๆ ที่น่ารักทุกคน ผู้หญิงสวยใครๆก็มอง ทำให้ตั้งแต่นั้นมาเราเลยสนใจการทำศัลยกรรม ขอสวยชาตินี้ก่อนล่ะกัน เราเลยตัดสินใจทำจมูกกับคลินิกชื่อดังแห่งหนึ่ง แต่ดันมีปัญหา คือ จมูกอันเก่าปลายจมูกมันใสๆ คือมันใกล้ทะลุหล่ะ ช่วงนั้นเซงมากๆๆๆ โครตนอยด์อ่ะ

จากนั้นก็พยายามหาที่แก้จมูก โดยอาศัยหาอ่านข้อมูล รีวิวแก้จมูกตามอินเตอร์เน็ตซึ่งมีเยอะไปหมด เลือกที่ไหนดีหล่ะคราวนี้ ดีไปหมดซะทุกที่เลย

แต่สุดท้ายก็ต้องยอมให้กับเอเมดคลินิก เพราะใครที่ไปแก้จมูก ไม่ว่าจะมีปัญหาเบี้ยว จะทะลุ ไม่ได้ดั่งใจ คุณหมอก็สามารถแก้ไขได้ จึงเลือกแก้ไขจมูกที่นี่ดีกว่า บวกกับช่วงนั้นเข้าไปดูรีวิวของเอเมด ทำออกมาสวยกันทุกคนเลยโทร.ไปปรึกษากับทางคลินิก ให้คำแนะนำดีมาก

พอถึงวันที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอ วันนั้น 14 ม.ค.59 คุณหมอพูดจนเรามั่นใจว่าหมอจะทำออกมาแล้วหนูสวยขึ้นแน่นอน เอารูปจมูกอันเก่าและอันใหม่มาเปรียบเทียบให้ดูกันนะค่ะ

ชอบตรงที่จมูกมันรับกับหน้าและปลายจมูกเป็นหยดน้ำอีกด้วย

วันที่ทำยอมรับว่าก่อนเข้าไปกังวลนะแต่ก็เชื่อฝีมือคุณหมอ ระหว่างทำก็สบายๆ เหมือนนอนฟังเพลง มีคนมาเล่นบนหน้า แต่แอบเจ็บจี้ดๆ ตอนฉีดยาชา พอออกมาจากห้องผ่าตัด แผลไม่ค่อยบวมมากนะ และอีก 7 วันถึงมาตัดไหม พิเศษสุดที่นี่เค้ารับประกัน 90 วันหลังทำด้วยนะ

-----เพิ่งถึงบ้านเลยจ้า-----

อยากจะบอกเพื่อนๆ ว่า ช่วงวันแรกๆ แผลไม่ค่อยช้ำเลยจ้า แต่มีบวมบ้างมันเป็นเรื่องปกติเนาะ ทำศัลยกรรมนิ นี่ขนาดเป็นการแก้นะเนี่ย คือ เราสามารถใช้ชีวิตได้ตามปกติ แค่ใส่แมสเวลาออกไปข้างนอกและกินยาที่พี่เค้าให้มา ประคบเย็น นอนหมอนสูง (อย่าลืมซื้อหมอนรองคอนะเทอ) ง่ายๆ แค่นี้เอง เอาภาพตัดไหมมาแล้วมาให้ดูกันด้วยจ้า

-----ตัดไหมมาแล้วจ้า เป๊ะมั้ยหล่ะ----

ตอนนี้เรารู้สึกมั่นใจในตัวเองมากขึ้นเยอะเลย และตั้งแต่มาก็มีแต่คนชมว่าสวยมาก รับกับหน้า ดูเป็นธรรมชาติอีกด้วย

สำหรับเพื่อนๆ คนไหนที่สนใจอยากเสริมจมูกหรือแก้ไขจมูก ลองเข้าไปปรึกษามาดามดูนะค่ะ รับรองว่าเพื่อนๆ จะออกมาสวยเป๊ะแน่นอน

น่ารักมาก สวยมากๆ
ราคาแก้เท่าไรคะ
ราคาแก้เท่าไหร่ค่ะ
รูปสุดท้ายสวยมากคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้