ดู: 3021|ตอบกลับ: 10

[ปากบาง] รีวิวปากสวยเป๊ะ เป็นกระจับจากรพ.เลอลักษณ์ ปากที่สาวหลายคนใฝ่ฝัน

[คัดลอกลิงก์]
ปากกระจับปากบางความใฝ่ฝันของสาวยุคนี้   คงต้องบอกว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาสุดๆไปเลย

ดูเหมือนจะพอๆกับทำจมูกแล้วด้วยนะ   จากการหาข้อมูลมานานพอสมควร แอนเองก็ทำมาหลายอย่างอยู่ค่ะ

มาถึงตอนนี้แอนอยากทำปากให้เซ็กซี่บ้างแล้วล่ะ

แอนชอบปากกระจับมากฝันว่าช้านต้องมีให้ได้ แล้วก็ตัดสินใจทำ

ชอบแนวปากของใบเฟิร์นอ่าค่ะ น่ารักสวยดีค่ะ

อาย+++จังเลย ปากเดิมเบินนะ  มันไม่มีมิติเลยอ่า ตัดสินใจทำที่เลอลักษณ์ดีกว่าค่ะ
ที่ทำเลอลักษณ์เพราะเพื่อนไปทำมาเหมือนกานค่ะ สวยดี เลยอยากทำด้วย ขี้เกียจหาที่อื่นให้ยุ่งยาก
ที่นี่โรงพยาบาลสวย แถมดูมีมาตรฐานด้วย ทุกอย่างสะอาด บรรยากาศเริ่ด
ชมไปได้ค่าชมมั้ยเนี่ย!!!!!!!

มีหลายคนอยากรู้ว่าปากกระจับมันทำแล้วเจ็บแค่ไหน  
ตอบ คือ เจ็บค่ะ ตึงค่ะ กินอะไรไม่ได้หลายวัน ข้อดีผอมสวยเลยค่ะ อันนี้จริงๆนะ ถ้าไม่ใช่คนที่พยายามกินจริงๆ

ขั้นตอนก็ไม่มีอะไรมากนะ ก็ฉีดยานอนหลับอ่อนๆ ฉีดยาชาเฉพาะที่ผ่า นอนหลับตื่นสวย จบเนอะ ออ!โรงพยาบาลใช้ไหมละลายนะ ไม่ต้องกลับมาตัด ยาที่ได้ก็แก้ปวด ยาทาปาก

ข้อห้ามก็ห้ามกินข้าว 3-4 วัน อันนี้คือป้องกันการอักเสบของปาก
ใช้หลอดดูดน้ำ  กินนมแทนไปค่ะอิ่มๆ กินมันให้ท้องอืดไปข้าง อิอิ

3;yo.jpg 5;yo.jpg

ห้ามเลียปากด้วยน้ำลายนะ พยายามทายาที่เขาให้มาหรือซื้อวาสลีน ขี้ผึ้ง ทาปากเอาค่ะ
เพราะหากปากแห้งตึงมันจะเจ็บสุดๆ ลองนึกถึงแผลร้อนในปากเบินๆใหญ่ๆ บวมๆ นึกสภาพเนอะ 555+

7 วันแล้วสวยมากเลย คุณหมอวีรวุฒิทำได้สวยมากจริงๆค่ะ หมอใจเย็น น่ารักกันเองค่ะ ราคาแค่ 12900 เองนะเออ
มีค่ายา 1000 รวม 13900 นะคะ

สำหรับคนที่คิดอยากทำปากกระจับ แอนอยากบอกว่า คนที่ทำต้องมีปากบนค่อนข้างมากพอสมควร ปากล่างไม่ต้องทำกระจับ แต่ทำให้บางได้นะ คนที่ดัดฟันทำปากกระจับได้ แต่ก็ต้องดูเนื้อปากก่อนค่ะ
หมอเขาจะวาดปากบนให้เป็นทรงหยักตุ่ย ๆ ดูเซ็กซี่ อันนี้ขอบอกว่ามันจริงนะ ปากมีเสน่ห์เย้ายวน

9 วันแล้วนะค่ะ ปากมีรอยยักดูเป็นกระจับแล้ว แอนชอบช่วงที่มันบวมๆนะ มันดูเซ็กซี่มากค่ะ คริคริ

ใช่ว่าจมูกเท่านั้นที่ทำให้หน้าเปลี่ยน ปากก้อทำให้หน้าเปลี่ยนเช่นกัน

15 ค่ะ.jpg

โมเม้นนี้บอกเลยว่า เป๊ะแล้วสำหรับปาก แอนแนะนำเลยนะ ว่าหมอวีรวุฒิทำปากสวยค่ะ แต่ที่เลอลักษณ์ พี่เขาแนะนำหมอพรีเมี่ยมนะ ชื่อหมอสิทธิชัยอ่าค่ะ ราคาจะสูงกว่าหมออิื่นๆนิดหน่อย อนนี้อยู่ที่ความชอบส่วนตัวล้วนๆค่ะ

15 วันน.jpg 15.jpg

แอนมารีวิวให้ดูทรงปากกันเต็มที่เลย ไม่แน่ใจว่าถูกใจเพื่อนๆไหม

ถ้าถูกใจก็เข้ามาคุยมาถามกันได้นะคะ แอนมีข้อมูลพร้อมแชร์ค่ะ

วันนี้ขอไปพักผ่อนก่อนนะคะ ไว้จะเข้ามาดูคะ ว่าเพื่อนๆจะเข้ามาสอบถามอะไรไหมนะ

โพสต์ 2016-3-25 01:14:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ น่ารักค่ะ
โพสต์ 2016-3-25 15:23:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ  ปากเซ็กซี่ด้วยง่า
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-28 15:11:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
icezabar ตอบกลับเมื่อ 2016-3-25 15:23
สวยมากเลยค่ะ  ปากเซ็กซี่ด้วยง่า

ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2016-5-2 16:13:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากทำปากเสร็จ ต้องล้างแผลไปจนถึงเมื่อไรคะ
โพสต์ 2016-5-8 17:03:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นานมั้ยคะคุณแอนกว่าไหมจะละลาย พึ่งไปทำมาได้ 1 ปดาห์ค่ะ
โพสต์ 2016-8-10 11:17:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากเซ็กซี่มากเลยค่ะ
โพสต์ 2016-8-10 12:50:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนยิ้มดูบางไปนิด นะคับ
โพสต์ 2017-4-25 13:44:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปทำมากะหมอพรีเมี่ยมยังไม่สวยแบบนี้เลย เศร้าใจ
โพสต์ 2019-2-25 15:52:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายแล้วสวยมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้