ดู: 1827|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ใครเคยทำตากับหมออรรถพรสะพานใหม่ แวะมาหน่อยจ้า !

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำรบกวนแชร์ประสบการณ์
หรือช่วยรีวิวให้หน่อยนะคะ
ตอนนี้ทำมาไม่มั่นใจเลยค่ะ
ชั้นตาหนาใหญ่มากๆ
ขอบคุณค่ะ
เราทำที่ Lovely Eye Clinic มา พอแนะนำได้มั้ยค้า  คือเราว่าที่นี่ก็ทำดีมากเลยน้า ก่อนทำเราได้เข้าไปคุยกับหมอก่อนด้วย พอทำออกมาแล้วมันก็ถูกใจเรามากๆ ตาสองชั้นคือไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป ยังดูเนียนๆ ไม่โป๊ะ
ของเราก็ชั้นตาสูงนะ ไปทำที่อัคราคลินิกมา ก็ปรึกษาอะไรก่อนทำแหละ ออกมาก็ถูกใจอยู่ค่ะ อันนี้ถ้าไม่โอเค ลองกลับไปคลินิกที่ทำอีกทีก็ดีนะ
เราเทำที่คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดา เค้าทำตาสองชั้นสวยค่ะ ก่อนทำเราส่งรูปไปทาง  inbox ให้หมอดูแล้วประเมินก่อนตัดสินใจทำ ทำออกมาสวยถูกใจมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้