ดู: 859|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] Zeltiq Coolsculpting VS. Vaser ต้นขาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเป็นคนไม่อ้วนค่ะ แต่ว่าขาใหญ่ แล้วก้มีไขมันส่วนเกินที่แบบว่าทำให้ไม่สวยอะ 555+ แล้วก้กำลังสนใจอยากเอาไขมันออก แต่ที่ดูอยู่คือ 2 วิธีการนี้ค่ะ ระหว่าง Zeltiq กับ Vaser
เลยอยากวอนถามผู้รู้ว่า แบบไหนที่ได้ผลดีกว่ากันอ่ะคะ
เคยทำมาแล้วทั้ง 2 แบบ cool sculpting อย่าทำค่ะ เสียเงินเปล่าๆ ไม่ได้ผลอย่างแรง ทำ 3 รอบไม่เห็นผลสักรอบ สุดท้ายไปทำvaser เห็นผลชัดเจน แต่หาที่ทำดีๆนะคะ อย่าไปที่เจาะแผลเยอะ แผลเป็นเห็นชัดมากค่ะ ถึงจะนิดเดียว แต่บางที่ถ้าเจาะหลายจุดเกินก็จะเหมือนแผลพรุนๆทั่วขา ตรงจุดที่เราดูดไป 4 เดือนแล้วยังเป็นรอยช้ำๆคล้ำๆอยู่เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้