ดู: 1853|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ขอความคิดเห็นคะ แก้ตาสองชั้น ที่เดิมหรือที่ใหม่คะ

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามความเห็นเพื่อนๆ คะ
จะไปแก้ตาสองชั้น ควรแก้หมอเดิม หรือ ที่ใหม่ดีคะ
เพราะทำไปแล้วเหมือนเดิมคะ  ชั้นตาไม่ชัดเท่าไหร่

ขอบคุณคะ
สวัสดีค่า แนะนำคุณหมอ ฮวางอินซอก โรงพยาบาลไอดีคะ

ตา let me in thailand คนที่9 หมอฮวังทำเหมือนกันค่า
ลองเข้าไปดู ข้อมูลที่ http://tha.idhospital.com/index.htm
ก็ได้นะคะ ^^
บางทีอาจจะได้งานแบบเดิมอะ ลองมาดูที่ใหม่ก็ได้ เราเคยดูรีวิวที่อัครา คลินิก  ก็ทำสวยดีนะ ชั้นตาคือดูสวยธรรมชาติมาก ชั้นตาไม่สูงไป ไม่แพงด้วย
ตาทำแล้วแก้ยากค่ะ ต้องหาหมอเก่ง ๆ เลยคาะ หาข้อมูลเยอะ ๆ นะคะ
ของเราแก้ที่ใหม่เลยค่ะ ทำกับทีมแพทย์ของหมอรวงข้าวที่lovely eye clinic เพราะจากเดิมเราทำมา
ชั้นตาเราใหญ่มาก เหมือนคนตาปรือจะหลับตลอดเวลา พอแก้เสร็จแผลหายคือชั้นตาเราดูปังมากจ้า
ไม่มีใครทักเราว่าเหมือนคนง่วงนอนแล้ว 5555
แก้ตาลองปรึกษาคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาดูนะคะ ต้องหาหมอเก่งๆมีรึวิวดูประกอบการตัดสินใจได้ค่ะปรึกษาฟรึค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้