ดู: 1075|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยสไตส์หมอปิติจากเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้ขออนุญาติมารีวิวในดั้งโด่งนะคะ

ชื่อ ต้า ค่ะ ต้าได้มีโอกาสทำจมูกเกรดพรีเมี่ยมกับหมอที่น่ารักที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

ทำมาสักพักเพิ่งมารีวิว อยากลองเขียนบ้าง

ทำกับหมอปิติค่ะ หมอยังเด็กอยู่เลย น่ารักดี

ทำมาแล้วละค่ะ จมูกทรงพริ้นเซสโนต จมูกเจ้าหญิง
ราคา 21,900 บาทค่ะ

มันดียังไงนะหรอ  ก็คือว่าจมูกทรงนี้มันโด่งได้ นิ่มๆ บิดได้ ไม่แข็ง อันนี้เรื่องจริงนะ
ต่างจากเพื่อนที่ทำของเมกา โครตแข็งเลย

ข้อเสียคือ มันอาจจะยุบลงหน่อย แบบเป็นธรรมชาติเนียนๆเลย โอกาสทะลุก็น้อยกว่านะ

พื้นฐานจมูกต้า จมูกค่อนข้างใหญ่ค่ะ ต้าก็ไม่ได้ตัดปีกนะ ทำจมูกอย่างเดียว
การทำจมูกที่ผ่านมาปกติมากค่ะ ไม่มีอะไรแทรกซ้อน

ได้ประมาณ 1 เดือนแล้วนะ จมูกเนียนเลยอ่ะ มันดูไม่ปลอมค่ะ
ดูธรรมชาติดี ใครๆก็ชอบ ตัวต้าก็ชอบ

ทรงพริ้นเซสเนี่ย!!!!มันจะงุ้มๆ พุ่งๆ แบบหยดน้ำ แต่ก็ไม่ใช่หยดน้ำนะ มันบอกไม่ถุกแต่สวยอ่ะ ไม่สั้นกุดดี

คนที่จะทำพุ่งได้มากน้อยอยู่ที่พื้นฐานตัวเองด้วยเพราะหมอทำออกมาเหมือนกัน แต่ทรงก็ต่างกันที่ฐานเดิมค่ะ
อีกอย่างการดูแลตัวเองดีๆหลังทำมาก็จะช่วยให้จมูกสวยและดีได้กว่าเดิมค่ะ

เข้า 3 เดือนแล้วค่ะ จมูกสวยแล้วใช่หรือเปล่า???
ต้าถือว่าพอใจในจมูกนี้ค่ะ ตอนแรกกลัวว่าจะสวยไหมนะ แต่เราเลือกหมอเก่ง ไม่กลัวเลยค่ะ
มีตัวอย่างเคสมากมาย

ใครกำลังลังเลว่าจะทำดีไหม อย่าคิดมากค่ะ เพราะที่เลอลักหมอเก่งมาก ทำดีจริงๆ ยังไงลองดูรีวิวก่อนได้นะ
น่ากลัวมากกว่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้