ดู: 1094|ตอบกลับ: 0

เอาความรู้เรื่องการแก้จมูกมาฝากค่ะ คนไหนกำลังอยากแก้ลองอ่านดู

[คัดลอกลิงก์]
https://www.youtube.com/watch?v=HLVYdxWLSUE&list=PLf12cXFzMqNNKfQ6YNQjKf5r0aOwLk7Oe

บางคนที่ไม่เคยเสริมจมูกคงจะยังไม่เข้าใจ ว่าทำจมูกเจ็บตัวแล้ว ยังต้องมีแก้อีกหรอคะ? ตอบเลยว่าใช่ค่ะ...ในกรณีที่ไปทำมาแล้วเกิดข้อผิดพลาด บางคนซิลิโคนทะลุบ้าง เบี้ยวบ้าง ทรงไม่ได้ดั่งใจบ้าง!  เลยเอาคลิปความรู้จากคุณหมอกันน์ ที่ธีระธรณ์คลินิกมาฝากค่ะ เพราะตัวเองทำจมูกที่นี่มาเหมือนกัน ส่วนเพื่อนเคยทำจมูกที่อื่นมา แล้วเบี้ยวค่ะ เลยพามาแก้ที่นี่ บอกเลยค่ะว่า เอ้ยยยยย!แก้ออกมาเเล้วสวยกว่าที่คิดไว้อีก รู้งี้มาทำที่นี่ดีกว่าจะได้ไม่เสียเงิน และเจ็บตัว 2 ครั้ง เอาเป็นว่าเอาความรู้มาฝากสำหรับคนที่อยากสวยและกำลังมีปัญหาอยู่ ลองเข้าไปดูนะคะ แต่ถ้าอยากปรึกษากับทางคลินิกเอง ลองอินบ็อกเข้าไปถามเลยค่ะเจ้าหน้าที่เค้าตอบเร็ว แล้วก็มีความรู้ด้านนี้โดยตรงwww.facebook.com/messages/theerathornclinic หรือโทรก็ได้นะ 02-692-5499
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้