ดู: 670|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวยสุดๆ สะดุดทุกสายตาที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Boardlol เมื่อ 2016-3-18 13:41

สวัสดีคะ เราชื่อ แนน นะคะ อายุ 27 ปี คะ วันนี้แนนในฐานะของสมาชิกชาวดั้งโด่ง ผู้ที่สืบค้นข้อมูลการรีวิวต่างๆ ผ่านเวปนี้มาโดยตลอด ก่อนที่จะตัดสินใจทำศัลยกรรมคะ แนนได้ติดตามเวปดั้งโด่งมาเป็นเวลานานมากคะ เป็น Fc แฟนพันุ์แท้ของเวปเลย เราชอบดูรีวิว เราชอบภาพบีฟอ - อัฟเตอร์ เราชอบมานั่งอ่านเรื่องราวของแต่ละคน ว่าแต่ละคนมีเรื่องราวอย่างไร และ วิธีการตัดสินใจที่จะเลือกไว้วางใจคลินิกไหน ที่จะเข้ารับการศัลยกรรมเพราะการเลือกคุณหมอ เลือกคลินิก ก้ถือว่าเป็นเรื่องสำคัญมากๆ มากที่สุด มากระดับ 10 !!!!! คะ
        แนนมีปัญหากับเรื่องหน้าอก ที่ไม่ได้รูป มีปัญหากับการใส่ชุด บางทีแนนอยากเปิดหน้า เปิดหลัง เว้าหน้า เว้าหลัง บางทีก้ไม่สามารถทำได้ บางทีกว่าจะทำได้ก้เหนื่อยอะคะ เพราะ แนนเป็นคนไม่ค่อยมีหน้าอกเหมือนผู้หญิงทั่วไปคะ เป็นคนมีหน้าอกค่อนข้างเล็กมากๆเลย ทำให้เวลาจะใส่เสื้อผ้า โชว์ๆ เนี่ย ก้ต้องเป็นปัญหาใหญ่ทุกที เพราะ กว่าจะโกย กว่าจะดันได้ เล่นเอาเหนื่อยเลยละคะ กว่าจะไ้ด้ออกไปเที่ยวที แต่งหน้าว่านานแล้ว ทำผมว่านานแล้ว ยังต้องมานั่งดัน นั่งโกย หน้าอกของเราอีก บางคนคงสัยสัยว่าทำไมเราถึงต้องใส่ใจในเรื่องหน้าอก เป็นพิเศษด้วย เราจะบอกให้นะคะ เราลองสังเกตจากการใช้ชีวิตของเรา กับการที่มีเพื่อนเป็นสาว 2 มาแล้ว จากการที่เดินทางจากลาดพร้าว ไปสยาม โดยรถไฟฟ้า ด้วยความที่เพื่อนของเราเป็นสาว 2 นางทำหน้าอกมาแล้ว นางก้มั่นใจไปอีก 10 ระดับ จากที่ปกติแล้ว แนนว่านางก้มีความมั่นใจในตัวเองสูงแล้วนะ แต่พอได้มีหน้าอกคู่ใจของนาง บอกได้คำเดียวเลยคะว่า นางมั่นใจ คูณ 10 คูณ 100 ไปอีกคะ เราเดินกับนาง เดินขึ้นรถไฟฟ้า ใช้ชีวิตแบบคนปกติ แต่ทุกสายตาที่เห็นเพื่อนเรา กลับมอง แบบบบบบบบ สนใจสุดๆ บางคนถึงกับสะกิดเพื่อนให้หันมาดู เราเดินข้างๆนาง ไม่มีใครสนใจเราเลย ไม่ว่าจะทำอะไรนางดูเป็นที่จับตามองไปซะหมด แนนเลยรู้สึกว่า ไม่ได้การละ ต้องลุกขึ้นมาปฎิวัติตัวเองบ้างละ ความคิดนั่นมันดังมาก ดังจนแนนเอาเก็บไปฝัน เก็บเอาไปนอนเพ้อ ว่ามีหน้าอกสวยๆ ไซส์ใหญ่ๆ ขนาดในฝัน แนนยังสัมผัสได้ ว่ามันมีความสุขมากๆ แฮปปี้สุดไปเลยคะ
        เราเลยนั่งค้นหาประวัติของคุณหมอต่างๆ ว่าใครจบที่ไหนอะไรยังไงบ้าง +กับ เอาความรู้ก่อน - หลังการทำ ของเพื่อนที่เป็นสาว 2 มาผสมๆ กัน แนนเลยตัดสินใจ ไปปรึกษาคุณหมอ ที่ The SiB Clinic เพราะแนนก้ทราบข้อมูลของคลินิกนี้มาบ้างแล้ว เพื่อนสาว 2 ของเรา ก้ทำหน้าอกที่ The SiB Clinic มาคะ ไม่ใช่แค่หน้าอกที่เพื่อนสาว 2 ของเราไปใช้บริการที่ The SiB นะคะ นางได้ไปเย็บตา 5 จุดมาเพื่มอีกคะ จะบอกว่าผลงานของคุณหมอ สวยงามมากๆๆๆๆๆๆ เพื่อนสาว 2 ของเรา ตาหวานมากๆๆ ชั้นตานี่สวย แต่ดูไม่โป๊ะนะคะ เหมือนคุณหมอเค้าทำออกมาให้มันดูเป็นธรรมชาติมากกว่าที่จะทำให้มันออกมาดู โป๊ะๆๆ ซึ่งนี่แหละคะ คือเหตุผลที่เราตัดสินใจเลือกคลินิกนี้คะ
        แนนได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic สาขาทองหล่อมาคะ จะบอกเลยคะว่า คุณหมอใจดีมากๆ ให้คำปรึกษาที่ดีมากๆ ให้ความรู้เราอย่างเข้าใจ ถ่องแท้ เลยละคะ เรายิ่งมั่นใจในฝีมือคุณหมอมากขึ้นไปอีก มั่นใจจะฝากน้องนมไว้ที่นี้แหละคะ

แนนตัดสินใจทำหน้า 375 CC นะคะ ทรงกลมคะ เป็นซีลีโคนของยูโรคะ

รูปนี้หลังจากทำได้ประมาณ 2 สัปดาห์ละคะ

รูปนี้หลังจากตัดไหมคะ

อิอิ ขอมั่นใจนิดนึ่งนะคะ

จะใส่ชุดโป้ เปื่อยแค่ไหน ก้ได้ละคะ อิอิ

ขอบคุณที่ติดตามอ่านเรื่องราวของแนนนะคะ หวังเป็นอย่างยิ่งว่า จะมีประโยชน์ต่อการตัดสินใจ ทำหน้าอกของเพื่อนๆนะคะ
ถ้าใครมีข้อสงสัยอะไร ถามเรามาได้เลยคะ เราจะตอบทุกคำถามเลยนะคะ จุฟ :)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้