ดู: 33280|ตอบกลับ: 228
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ สดๆ ร้อนๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phanida19 เมื่อ 2016-3-15 19:40

สวัสดีค่ะ มารีวิว จมูกคุณหมอตุ๊ก แห่งดีมอร์ คลินิก (สาขาลาดพร้าว ตรงข้ามยูเนี่ยนมอลล์) รูปโปไฟล์ตอนยังไม่ทำจมูกนะค่ะ แต่งหน้ากลบเกลื่อนเอา อิอิ

หลังจากได้เข้าไปปรึกษาเรื่องการทำโบท็อกซ์กับคุณหมอ (โบท็อกซ์อย่างเดียวจริงจริง) วันนั้นได้จัดโบท็อกฮูเจล (เขียนผิดขออภัย) ของเกาหลี ขวดละ 50 cc ไป 1 ขวด คือดีงาม เวอร์วังตึงเปะ คุณหมอ และ จนท มีอัธยาศัยดีมาก ไม่ตีวงลูกค้า (รุมกันขายของ) แล้วให้คำแนะนำสบายๆ ไม่ขายของจนเกินไป เราเลยได้แวะปรึกษาคุณหมอเรื่องจมูก คือเรามีปัญหาเรื่องจมูกแบน แต่จมูกเราเรียว ไม่มีปีก (เหมือนจะได้รูปอยู่แล้ว) แต่ถ้ามองด้านข้างจะเห็นเลยว่าหน้าแบนมากกกกก (ก. ไก่ 8 ตัว) ตามรูปเลยค่ะ

img1458039629823.jpg (538.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 61)

คิวเยอะมั้ยค่า ทำกี่วันจะหายบวมค่ะ
บอกขั้นตอนละเอียดมากอ่ะ ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ
สวย ดูทรงโด่งธรรมชาติดีคับ สำนักเดียวกัน
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-9 13:22:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
popsu ตอบกลับเมื่อ 2016-4-4 11:14
ใบบัวบกแคปซูลกินครั้งละกี่เม็ด และกินเวลาไหนบ้าง แล ...

แคปซูลใบบัวบกทานหลังอาหาร 3 เวลา กินติดต่อกันจนกว่ารอยช้ำจะลด หรือหายไปค่ะ น้ำมะพร้าวไม่ได้กินเยอะค่ะทานวันละ 2 ถุง ประคบเย็นในช่วงแรกตามที่คุณหมอแนะนำเลยค่ะ 3 วัน ใช้น้ำแข็งประคบจะเย็นถึงใจกว่าเจลนะ เท่าที่รู้สึก หลังจากนั้น ประคบร้อนมาตลอดเพื่อลดรอยเขียวช้ำ ของเราลงเร็วมาก
พอหายบวมแล้วเห็นทรงสวยเลยค่ะ ที่นี่เค้ามีให้เข้าปรึกษาก่อนทำไหมคะ
สวยมากเลยค่าาา ทำแล้วหน้าดูเรียว ดูเด็กขึ้นจริงๆค่ะ
บวมหนักเลย แต่ตอนนี้ทรงออกมาดูสวยมากเลยค่ะ
สวยคร้า มีจองคิวก่อนไหมค่ะ
สวยเนียนเข้ากับหน้าเลย มีเสริมคางด้วยไหมคะ
ว้าวๆๆ สวยมากเลย ชอบๆๆ
เจ็บมากไหมคะ
สวยอ่าา..ยิ่่งนานยิ่งสวย
น่ารักอ่า มีถุงน้ำแข็งทำเองด้วย สุดยอดไอเดียเลย
ผ่อนได้ไหมค่ะ
มีเพื่อนหลายคนแนะนำให้มาทำที่นี่ ดูรีวิวแล้วสวยจริงๆค่ะ
อ่านเเล้วเข้าใจดี ชอบค่ะ
บวมเยอะเลย ดูเเลง่ายไหมคะ
ทรงสวยมากค่ะ แอบอิจฉาเลย 5555
ตอนบวมคือบวมมากเลยนะคะ เจ็บไหมอ่ะคะ
รวมทั้งหมดราคาเท่าไหร่ค่ะ
ดูเนี่ยนคมมากเลยค่ัะ คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ
ราคาโปรฯเท่าไหร่บ้างคะ
บวมนานไหมค่ะ
ดูเหมือนจะบวมเยอะเลยนะคะ กี่วันอ่ะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้