เจ้าของ: phanida19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ สดๆ ร้อนๆ

[คัดลอกลิงก์]
ทรงสวยมากค่ะ
ดูเเล้วดูอีก ที่นี่ทำจมูกออกมาสวยจริงๆค่ะ
เคสนี้ราคาประมาณเท่าไหร่คะ
ยิ่งนานยิ่งสวยจริงๆคะที่นี่
ใช้หลังหูหรือป่าวค่ะ
ดูเหมือนจะบวมเยอะเลยนะคะ กี่วันอ่ะคะ
บวมนานไหมค่ะ
ราคาโปรฯเท่าไหร่บ้างคะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
ดูเนี่ยนคมมากเลยค่ัะ คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
รวมทั้งหมดราคาเท่าไหร่ค่ะ
ตอนบวมคือบวมมากเลยนะคะ เจ็บไหมอ่ะคะ
ทรงสวยมากค่ะ แอบอิจฉาเลย 5555
บวมเยอะเลย ดูเเลง่ายไหมคะ
อ่านเเล้วเข้าใจดี ชอบค่ะ
มีเพื่อนหลายคนแนะนำให้มาทำที่นี่ ดูรีวิวแล้วสวยจริงๆค่ะ
ผ่อนได้ไหมค่ะ
น่ารักอ่า มีถุงน้ำแข็งทำเองด้วย สุดยอดไอเดียเลย
สวยอ่าา..ยิ่่งนานยิ่งสวย
เจ็บมากไหมคะ
ว้าวๆๆ สวยมากเลย ชอบๆๆ
สวยเนียนเข้ากับหน้าเลย มีเสริมคางด้วยไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้