เจ้าของ: phanida19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ สดๆ ร้อนๆ

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อทรงอะไรคะ ราคาเท่าไรคะ
รีวิวได้ละเอียดมากๆเลยคะ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่มาให้ความรุ้นะคะ
นานไหมคะกว่าจะหายบวม
เราอยากแก้จมูกมากๆเลยคะ
รีวิวละเอียดดีนะคะ ขอบคุณสำหรับความรู้นะคะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ สนใจดีมอร์คลินิกอยู่
ติดตามอยู่นะคะ รอดูรูปอัพเดตนะคะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยนะคะ ราคาทั้งหมดเท่าไรจ๊ะ
มีเเพลนจะทำต้นปีหน้า เข้ามาอ่านเเล้วอยากทำเลย
อยากเข่าไปปรึกษาหมอก่อน มีค่าช้จ่ายไหมคะ
ดูไว้หลายที่เลยคะ เเต่สนใจดีมอร์คลินิกมากๆ
สวย ดูดีขึ้นเยอะเลยคร่า ดูที่นี่ไว้เหมือนกัน เก็บตังแพร๊บบ!!
พอมองจากด้านข้างแล้ว ใบหน้าดูมีมิติขึ้นมากเลยคะ
ทรงสวยมากคร้า..หมอจะดูรูปหน้าให้เราเองใช่ไหมคะ สนใจที่นี่มากๆ
รัชดา36ใช่ไหมคะ เราผ่านบ่อย ลค.เยอะทุกวันเลย
สวยค่ะ พี่สาวเราเพิ่งไปทำมา บริการดี๊..ดี มีเลขาคุณหมอดูแลส่วนตัวด้วยย
สวยงาม.. เนียนธรรมชาติมากๆ
รีวิวได้ละเอียดมากเลยนะคะ อ่านเเล้วอยากทำเลยคะ
แก้จมูกที่ดีมอร์ สวยมาดๆเลยนะคะ จมูกธรรมชาติมากๆเลยคร้า
จมูกสวยมากเลยนะคะ
อยากเห็นรูปอัพเดตอะคะ
ที่นี่รับประกันนานมาก สนใจเเล้วสิ

เคยแก้จากคลินิกนึงมาค่ะ แต่ก็ยังเบี้ยวและเป็นสันเป็นแท่งไม่สวยเลย สนใจอยากทำที่นี่เพราะทรงสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
อ่านเเล้วอยากทำมากเลยคะ เเนะนำดีมากๆ
ทรงจมูกสวยมาก หน้าเป๊ะขึ้นมากเลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้