เจ้าของ: phanida19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ สดๆ ร้อนๆ

[คัดลอกลิงก์]
ปลายจมูกสวยมากค่ะ ตอนทำต้องตะไบไหมค่ะ ทรงจมูกเราบอกคุณหมอได้ไหมว่าอยากได้ทรงแบบไหน
เบียวเขียวกี่วันค่ะ. สามวันพอไหมค่ะจะได้ลางานได้ค่ะ
อ่านเพลินเลยค่ะ. มาอัพบ่อยๆนะคะ
มีไรช่วยเรื่องยุบบวมได้อีกไหมค่ะ. ลางานได้สองวันเองค่ะ
บวมกี่วันคะ ลางานได้ไม่เยอะค่ะ
สวยมากเลยค่ะ. กี่เดือนแล้วค่ะ
จมูกทำมากี่เดือนแล้วค่ะ ทรงสวยค่ะ เราจมูกเอียงจะทำได้ไหม แล้วเบ็ดเสร็จเท่าไหร่
หน้าเปลี่ยนเลยคับ สวยขึ้นแต่เหมือนไม่ทำเลย
หน้าเปลี่ยนเลยคับ สวยขึ้นแต่เหมือนไม่ทำเลย
สวย พุ้งมากเลยค่ะ. กี่เดือนเริ่มสวยค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ ชอบเลย
พุ่งมาก แบบนี้ต้องเนื้อเยอะใช่มั้ยค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติมากๆคร้า ตอนทำเจ็บไหมคะเนี้ย
ซิลิโคนอะไร.ทรงสวยมากอ่ะ
มีรูปให้ดูอีกมั้ยค่ะ
เข้าที่ยังค่ะตอนนี้
โอ๊ยยย..คืองานดีอ่ะ เป๊ะปังอลังการ ติดต่อที่ดีมอร์ไว้เหมือนกันค่ะจะเข้าไปคุยพรุ้งนี้แล้วตื่นเต้นมาก
สวยจัง ตอนนี้รัดแกนยังอ่ะค่ะ
สวยมากค่า จองคิวกับคุณหมอนานมั้้ยคะ^^
หน้าได้รูปขึ้นจริงคะ
หน้าได้รูปขึ้นจริงคะ
๊ว้าวววว ปังมากคร้า ชอบๆทรงนี้จะบอกคุณหมอว่าไงคะ
สวยมากเลยค่าาา รีวิวได้ละเอียดดีนะคะ
สวยมากคะ อยากไปทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้