ดู: 5567|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] รีวิวแน่นๆ ตา 2 ชั้น “Celebrity Eyes” สวยหวาน โดย หมอเส

[คัดลอกลิงก์]

HELLO !! สวัสดีค่ะ กอล์ฟนะคะ เป็นสาวสองค่ะ ^^ ขอออกตัวนิดนึงว่ากอล์ฟเคยประกวดมิสทิฟฟานี่และได้รางวัลแต่งกายงามปี 2007 และรองอันดับ 1 ปี 2008 ค่ะ ปัจจุบันยังคงทำงานสายความงามอยู่นะคะ เพราะฉะนั้นเรื่องสวยๆงามๆกอล์ฟต้องอัพเดตเสมอค่ะ เข้าเรื่อง! เดิมทีกอล์ฟมีชั้นตา 2 ชั้นค่ะ แต่ชั้นจะไม่ค่อยชัดเจนเท่าไหร่

ตา 2 ชั้นนะคะ แต่ถ่ายรูปออกมาแล้วเหมือนชั้นเดียว

จะเห็นได้ว่าตาของกอล์ฟจะดูดุ อยากหวานกว่านี้ค่ะ เลยมีความคิดคิดจะทำตา 2 ชั้นให้ชัดๆ ก็ดูอยู่หลายทีเลยค่ะ  บอกก่อนว่า ใครคิดจะทำ ตา 2 ชั้นต้องศึกษาเยอะๆนะคะ เพราะมันแก้ไขยากค่ะ ศัลยกรรมผิดชีวิตพังนะคะ ^^
กอล์ฟใช้เวลาพอสมควร คลีนิกทำสวยๆก็เยอะค่ะ แต่ไปสะดุดกับที่มาสเตอร์พีซ คือรีวิวตาสองชั้นเยอะมว๊ากกก เยอะแบบเกินเหตุ แล้วก็ดูชั้นตาไม่หลอก ดูหวาน เป็นสไตล์อย่างที่กอล์ฟชอบ เลยโทรเข้าไปสอบถามกับทางคลินิกแล้วก็นัดวันปรึกษาค่ะ ช่วงกลางเดือนกรกฎาคมปีที่แล้ว เคสของกอล์ฟ คุณหมอเสเข้ามาดูแลค่ะ คุณหมอแนะนำให้ทำ Celebrity Eyes ค่ะ งงใช่ไหมคะ คืออะไร? กอล์ฟก็งงค่ะตอนแรก คุณหมอเสอธิบายว่า Celebrity Eyes จะใช้เทคนิพิเศษ ใช้เวลาทำไม่นาน และจะดูดไขมันตรงชั้นตา ทำให้ไม่ต้องกรีดหนา ดูสวยหวานธรรมชาติ เอาสิ้! กอล์ฟตกลงทำค่ะ ได้คิวทำวันที่ 27 กรกฎาค่ะ^^

ถ่ายไกลๆชั้นตาหายไปไหนหมดคะ..กอล์ฟ
ตอนทำ...คือไม่รู้จะเอาอะไรมาเล่าเยอะแยะ เพราะมันไวม๊ากก แถมไม่เจ็บไม่ช้ำไม่บวมเลยค่ะ ในใจกอล์ฟก็แอบคิดว่า ..ไวไปป่ะคะหมอ.. จะสวยหรอ?.. แต่พอส่องกระจกแล้วยิ้มจนตาตึงเลยค่ะ สวยมาก!!!!!! ต้องยอมรับฝีมือคุณหมอนะคะว่าเก่งจริงอะไรจริง!!

รูปนี้ 1 วันค่ะ ! ไม่ผิดนะคะ 1 วันค่ะ ไม่มีอาการช้ำอะไรทั้งสิ้น อาการบวมก็ดูปกติค่ะ

1 วันนะคะ! ใช้ชีวิตปกติ คนไม่รู้เลยค่ะว่ากอล์ฟเพิ่งผ่านศึกมา มีแต่ทักว่าทำไมสวยขึ้น

รูปนี้เกินเหตุมากกก!!! แค่ 2 วัน ตาหวานมากกกกกก

5 วันค่าาาาาา แบ๊วย้อนวัยไปอีก

ไงล่ะ สวยแบบเกินเหตุมั้ยคะ? นอกจากฝีมือแล้วที่คลินิกก็บริการดูแลดีทั้งก่อนทำและหลังทำเลยค่ะ ตอนนี้ตา 2 ชั้นกอล์ฟเกือบ 5 เดือนแล้วค่ะ ถ่ายรูปเห็นชั้นตาชัดเจนทุกรูป ดูหน้าหวานขึ้น แต่งหน้าง่าย กรีดอายไลเนอร์คมชัดทุกระเบียบ แบบนี้ไม่รักได้ไงล่ะคะ !? อิอิ ^^ ขอบคุณคุณหมอเสและมาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ บอกได้คำเดียวว่ากอล์ฟไม่ผิดหวังและเกินคุ้มสุดๆ ใครที่กำลังคิดจะทำตา 2 ชั้น ลองดูริวิวของกอล์ฟแล้วก็รีวิวอื่นๆประกอบนะคะ คิดว่าคงได้คำตอบไม่ยากค่ะ ^^

ตาดูดีมาก ตาสวย
ตาดูสวย งามมาก
หมออะไรค่ะ ทำสวยจ้ะ
เท่าไรจ๊ะ สวยดี
ชอบมากค่ะ บวมมั้ยคะ เห็นรูป 1 วัน ไม่เห็นบวมช้ำเลย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 18:07:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 18:07:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
youyouok99 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-18 09:59
ตาดูดีมาก ตาสวย

ขอบคุณนะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 18:07:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 18:08:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 18:08:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nareenuch ตอบกลับเมื่อ 2016-3-25 12:34
หมออะไรค่ะ ทำสวยจ้ะ

หมอเสมาสเตอร์พีซค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 18:09:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aummyploy ตอบกลับเมื่อ 2016-3-25 17:47
เท่าไรจ๊ะ สวยดี

35,000 บาทค่ะ ราคาโปรทำตา+ค่าดูดไขมันชั้นตาราคาโปรค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 18:09:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
iamacare ตอบกลับเมื่อ 2016-3-25 17:48
ชอบมากค่ะ บวมมั้ยคะ เห็นรูป 1 วัน ไม่เห็นบวมช้ำเลย

ใช่ค่ะ ไม่บวมไม่ช้ำเลย กอล์ฟไปข้างนอกได้เลย เพียงแต่ไม่แต่งตาแค่นั้นเองค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 18:10:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
ตาสวยนะ ไปทำที่ไหนมาหรอ
ตาสวย คุณหมอที่ไหนหรอเป็นคนทำ จะไปทำ
พี่กล้อฟเจี้ยบ นินา อิแม่ใจบ่ดี

อร๊ายยยย พี่กล้อฟฟฟ !! แม่ใจบ่ดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้