ดู: 1294|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] จมูกสวยธรรมชาติ ได้ดั่งใจ กับหมอปิติ ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค้าาา
ชื่อเบียร์นะคะ
วันนี้ขอให้พื้นที่นี้ในการเขียนรีวิวจมูกของเบียร์เอง นะคะ ผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยด้วยน้าา
เริ่มกันเลย เบียร์ อยากเสริมจมูกมานานแล้วค่ะ แต่ด้วยการที่เราเพิ่งจะศัลยกรรมเป็นครั้งแรก เลยต้องเลือกหน่อย สิ่งที่ช่วยให้เบียร์ตัดสินใจในการทำจมูกในครั้งนี้ ไม่ใช่เรื่องราคาถูกนะคะ เบียร์เลือกมาตร ความปลอดภัย ฝีมือหมอ และรูปทรงที่ต้องการค่ะ  
หาข้อมูลมาพักใหญ่ ก็มาเจอรีวิวที่ในดั้งโด่ง เป็นกระทู้ทำจมูกของเพื่อนคนนึ่งเลยเข้ามาอ่าน ปรากฏว่าเป็นของรพ.เลอลักษณ์ ทำกับหมอปิติ เราก็เซฟรูปเลยค่ะ อยากได้แบบนี้เลยที่ต้องการ โทสอบถาม มั่นใจมาก นัดคุณหมอ รอขึ้นเขียง เสริมสวยกันนน
วันที่เข้ารับบริการ ไปถึง รพ. พนักงานยิ้มแย้มแจ่มใส ให้การต้อนรับดี คุญกับคุณหมอ เปลี่ยนชุด ทำจมูก ใช้เวลาประมาณ 45 นาทีได้ ทำเสร็จก็สามารถกลับบ้านได้เลย สบายๆค่ะ ไม่เจ็บ คุณหมอ มือค่อนข้างเบา
ไปดู หลังทำกันนะคะ
(วันแรก)
(กลับมาบ้านวันที่สอง)
วันที่สาม เริ่มเขียวนิดๆ เพราะว่าเบียร์ไม่ยอมประคบเย็น
ดื้อเองค่ะ ยาก็ไม่กิน ฮ่าาา เพื่อนๆอย่าเอาอย่างนะคะ  หายช้า
(ต่อค่ะ วันที่สี่)
(วันที่ห้า)
(ครบ1อาทิตย์) ยังเขียวอยู่ แล้วแต่คนนะคะ บางคนก้อาจจะหายแล้ว แต่เบียร์หายช้า
ครบ21วัน
ครบ 1 เดือน มารัวๆ เห็นการเปลี่ยนแปลงไม๊ค่ะ อิอิ
1เดือน (2).jpg
และรูปนี้เป็นรูปปัจจุบันค่ะ

1-2 เดือน จมูกจะเริ่มเข้าที่ เข้ากับหน้ามากขึ้น ถ้าหายปกติ มันจะธรรมชาติกว่านี้ คุณหมอบอกมาค่ะ
จมูกที่เบียร์ทำ เป็นทรง i dol nose นะคะ กับคุณหมอ ปิติ ค่ะ
ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่านรีวิวของเบียร์ค่ะ บายๆๆ

โพสต์ 2016-3-26 17:38:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย เข้ากับหน้า ทำแล้วดูดีขึ้นมาเลยค่ะ
เราเป็นคนช้ำง่ายเหมือนกัน นัดคุณหมอปิติไป 12 เมษา นี้ค่ะ ตื่นเต้นๆและกล้าๆกลัวๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้