เจ้าของ: jaoying_worada
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ได้ยินชื่อหมอยศเมโกะมานาน ถึงคราวตัวเองเจอกับตัวซะที

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากใช้เวลานานไหมค่ะถึงจะหายเป็นปกติ แล้วถาหากมีปัญหาที่นี่เขาแก้ฟรีไหมค่ะ
เราทำปากกระจับกับหมอยศ ที่เมโกะ คลินิกนะ สวยมาก หมอใจดี 7 วันก็หายแล้ว ถ้ามีปัญหารู้สึกเขาแก้ให้ฟรีด้วยนะ เราเคยถามอยู่
เนี่ยๆดูสิ สวยมั้ย เราชอบมากกก ><

โยชิ.jpg (134.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

โยชิ2.jpg (83.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เบียร์ก็เป็นลูกสาวหมอ ยศ เมโกะ คลินิก เพราะ เบียร์ทำคางกับหมอยศ เบียร์ประทับใจนะ หมอแบบละเอียด พิถีพิถันสุดอะ
แปะๆๆ อยากรู้เหมือนกัน ได้ยินชื่อมานานละ
แปะๆๆ อยากรู้เหมือนกัน ได้ยินชื่อมานานละ
ได้ยินมาว่าถ้ามีปัญหาก็แก้ให้ฟรีนะ
หมอยศเค้าว่าเขาก็ทำสวยดีนะ เห็นหลายรีวิวละ
คุณหมอทำสวยมากกก น้ำมนต์ยืนยันด้วยรูปเลย แปปเดียวก็หายแล้ว

น้ำมนต์.jpg (128.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

คุณหมอที่นี่ ผมว่าเขาทำละเอียด ปราณีตกันดีนะ ดูใส่ใจลูกค้าดี
เคยถามที่นี่ มีปัญหาแก้ฟรีน๊า
มุกทำปากกระจับกับหมอ ยศ เมโกะคลินิกค่ะ 8 วันหลังตัดไหม ก็ออกไปเที่ยวกับปากสวยๆได้เลยค่ะ

มุก.jpg (140.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

มุก2.jpg (145.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ทำแล้วสวยกันทั้งนั้นเลยอ่าาาา
หมอยศเราว่าทำดีนะ
หมอยศ ทำสวยค่าา
คุณหมอที่เมโกะ ทำดีนะ บริการก็ดีด้วย
อยากทำปากด้วยๆ
เอมมี่ทำคางกับคุณหมอยศนะคะ อาจจะไม่ทราบเกี่ยวกับทำปาก แต่ทราบมาว่าหมอยศศัลยกรรมละเอียดมาก คุณหมอจะรับฟังว่าเราอยากได้แบบไหนทรงไหน เอมมี่ทำก็ไม่มีปัญหาเลยนะคะ สวยมาก ชอบมากเลย

แถมรูปให้ดูค่ะๆ

เอมมี่.jpg (158.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ที่นี่ทำจมูกก็สวยทำปากก็สวยค่ะ บริการดีๆๆๆค่ะ
ปากกระจับสวยมากเลยค่ะ
เริสมากกกกกกกกกกกกกกกกก !!
สวยค่ะ อยากทำ เรามีคางนิดเดียวเอง T T
หน้าเก๋ขึ้นมาก
สวยคะไม่บางเกินไประหว่างรักษางดทานไรบ้างคะ
ปากได้รูปมากเลยยยยย.................ทำปากดูแลยากไหนค่ะ เวลาทานอาหาร
คุณหมอมียาคลายเครียดให้ทาน ด้วย หรือป่าวค่ะ คือแอบกลัว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้