ดู: 872|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แชร์ประสบการณ์ทำจมูกผู้ชาย จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์คร้าบบบบ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aekky478 เมื่อ 2016-3-8 17:01

สวัสดีครับ เพื่อนๆๆดั้งโด่งทุกคน วันนี้เอกก็จะมารีวิว ประสบการณ์ทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆฟังกันนะครับ

สมัยนี้ใครๆก็อยากหล่อ อยากดูดีด้วยกันทั้งนั้น เอกก็เป็นคนหนึ่งที่ดูแลตัวเองดีมาตลอดครับ
แต่ติดอยู่อย่างเดียวที่ดูแลยังไง ก็ไม่สามารถ ทำให้เรามั่นใจได้ซะที นั่นคือ จมูกนั้นเอง ฮ่าๆ
เลยต้องพึ่งคุณหมอให้งัดมันขึ้นมาให้เอกทีคร้าบบบบ เอกเริ่มหาข้อมูล สถานที่ทำจมูกจาก
ดั้งโด่ง รีวิว เฟสบุค ถามกูรูหลายๆคน และก็ตัดสินใจเลือกทำที่เลอลักษณ์คร้าบบบ
เพราะ เป็นโรงพยาบาลใหญ่ ปลอดภัย ได้มาตรฐาน

เอกอยากได้จมูกแบบธรรมชาติๆ ไม่ดูหลอกจนเกินไป และเข้ากับหน้าเอกให้มากที่สุด
เลยปรึกษาน้องๆพนักงานที่เลอลักษณ์ และจองคิว นัดทำจมูก น้องๆก็แนะนำดีมากคับ
และก็ได้คิวผ่าตัดในที่สุด ก่อนผ่าก็รับยาก่อน และนั่งคุยกับคุณหมอเลกน้อย
ก็บอกหมออยากได้แบบธรรมชาติ มีความเป็นผู้ชายอยู่ ไม่หลอกไม่โป๊ะจนเกินไป
และแล้วก็เข้าห้องเชือดคร้าบบ ฮ่าๆๆ เอกใช้เวลาปะมาณ 1 ชั่วโมงครับ ไม่รู้เรื่องเลยยย
เห็นแต่คุณหมอทำอะไรสักอย่างกับจมูกเรา แต่เราไม่รู้สึกเลย คือรู้ตัวอีกทีเสร็จแล้ว
ออกมาดูกระจก ไม่เจ็บ ไม่ช่ำ เลยครับ กลับบ้านสบ๊ายย แถมไปกินข้าวก่อนด้วยนะคับ ฮ่าๆ

หมอนัดอีก 1 เดือนครับ ก็ไปตรวจเช็คจมูกทุกอย่างโอเคแล้ว
เจอใคก็บอก หล่อขึ้น/หน้าคมขึ้น เรียกได้ว่า feedback ดีมากเลยครับ
จมูกเข้ากับรูปหน้า ไม่โด่ง ไม่หลอก จนเกินไป ได้ตามที่เราต้องการจริงๆครับ
หนุ่มๆคนไหนที่อยากทำจมูก ไปที่เลอลักษณ์เลยครับ แนะนำเลยคร้าบบบบ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-8 17:05:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้าบ
กำลังจะไปทำ ทำกับหมอท่านไหนคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้