ดู: 829|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] เสริมจมูกทรงด้วยซิลิโคนเกาหลี นุ่ม สวย ไม่ทะลุแน่นอน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tomang23 เมื่อ 2016-3-8 17:06

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เราจะมาโชว์ทรงจมูกโด่งๆสมใจให้เพื่อนๆดูกันนะคะ

ก่อนทำศัลจมูกเนี่ย เดิมเรามีเนื้อไม่มากนะ ปลายมีนิดๆ อยากได้สันจมูกโด่งพอตัว

บ้านอยู่นนทบุรี เลยทำที่ใกล้ๆบ้านมันนี่แหละ ทำกับหมอชื่อณัทธร

ราคาก็ไม่แพงมากนะ 17,900  บาท เหมือนแพงขอบอกก่อนค่ะใช้ของเกาหลีค่ะ

มันแบบว่าจะได้ทรงแนวพุ่งๆจมูกแบบเจ้าหญิงอ่ะ ถ้าเมกามันอยู่ที่ 13,900 บาท

แต่ต้องไม่ใช่หมอพรีเมี่ยมนะ หมอทั่วไปอ่า เราว่าก็ทำออกมาได้สวยเหมือนกัน

ตอนก่อนทำห่วงอยู่เรื่องเนื้อจมูกเดิมบางอ่า  กลัวมันทะลุ แต่ปรึกษาหมอ ว่าทำได้ไม่ต้องห่วง

เลยทำเลย ดีที่นี่มีฉีดยานอนหลับด้วยแหละ เราเลยหลับเพลินใจแปบเดียวเสร็จละ

เสร็จสิ้นภาระกิจที่ รพ.แล้วเราก้อกลับบ้านโลด กลับมาทำไรก็พักสิค่ะ ยาวๆไป

ของเราเนี่ยแอบมีช้ำ เนื้อเราบางช้ำง่าย แงงแง

ผ่านไป 4 วันก็เริ่มไม่มีแผลเท่าไรและไปเที่ยวซื้อของ เดินห้างสบายนะ

ก็ไปไปอีกเป็นอาทิตย์สองอาทิตย์ หน้าตาดูดีขึ้นกว่าเดิมไม่มีอะไรแทรกซ้อน

ทรงสวยใครๆก็ทัก แต่ว่าเราคิดว่านะ มันอาจโด่งไป กลัวทะลุ เพื่อนๆดูให้หน่อยเปนไรไหม
โทรไปถามพี่พนักงานเขาบอกว่าให้แวะมาให้ดูก็ได้ถ้าครบ 1 เดือน เราคิดว่ามันไม่เป็นไรหรอก
แค่กังวลไปเองอ่าค่ะ ขอบคุณคุณหมอที่ทำให้โด่งสมใจ
ใครสนใจทักมาได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้