ดู: 2246|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หนุ่มสารคามขอลาซิลิโคนเก่า มั่นใจซิลิโคนใหม่ของเอเมดคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคับทุกคน ผมชื่อ อ๊อฟ นะคับ ผมจะมาเล่าประสบการณ์การแก้จมูกที่ผมรู้สึกดีมากๆจากเอเมดคลินิก ต้องบอกก่อนว่าผมเคยเสริมจมูกมาแล้ว แต่แกนเดิมมันค่อนข้างเบี้ยวคับ ผมเลยพยายามหาที่แก้จมูก โดยค้นหาข้อมูลจากอินเทอร์เน็ตเยอะๆ มาก อ่านกระทู้ อ่านรีวิว สอบถามข้อมูล แต่ก็มาสะดุดกับเอเมดคลินิก เพราะ เห็นมีคนเข้าไปทำเยอะมากแถมเน็ตไอดอลวัยรุ่นดังๆเข้าไปใช้บริการ ผมเลยชอบและติดตามไอจีแล้วก็เพจเฟสบุ๊คของคลินิกเอเมดนานมาก และคอยดูรีวิวทุกครั้งที่มาดามโพสลง จนตัดสินใจโทรนัดและโอนค่ามัดจำเลย

วันที่เข้าไปพบคุณหมอใจดีและเป็นกันเองมาก ให้คำแนะนำดีมากๆเลย วันนี้ผมเอาทรงจมูกสวยๆจากเอเมดมาฝากเพื่อนๆด้วยนะคับ

ทรงจมูกสวยๆ USA จากเอเมดคับ

พอถึงวันนัดทำ ผมพร้อมมาก รีบมาที่คลินิกเลยแต่แอบกลัวนะ นี่ขนาดเคยทำจมูกมาแล้วนะเนี่ย555+ กลัวว่าจะออกมาเป็นยังไง สวยหรือเปล่า

ก่อนเข้าห้องผ่าตัด ทานยาเรียบร้อยแล้ว ระหว่างนั่งรอนี่ใจตุ๊บๆ ตลอดเวลา บางทีก็กลับมาคิดว่า เครียดมากไปป่าวว่ะ พอถึงเวลามือไม้สั่นกันเลยทีเดียว แต่ฮึบสู้ ผมต้องเชื่อมั่นในฝีมือคุณหมอ ช่วงระหว่างทำจมูกผมรู้สึกดีมากๆเลย ถึงผมจะกลัวแต่พี่ที่คลินิกดูแลดีมาก คุณหมอถามตลอดว่าเจ็บไหมขณะที่คุณหมอผ่าตัด ทำให้ผมคลายกังวลไปเยอะเลยคับ คุณหมอใช้เวลาแก้จมูกแปปเดียวเองแถมไม่เจ็บมากด้วย ซึ่งผมใส่ไอเฟลทิปด้วย มันเป็นเนื้อเยื่อเทียมที่ผ่านกระบวนการที่เรียกว่า AlloClean™technology ซึ่งเป็นกระบวนการที่สามารถทำลายหรือกำจัดเศษเซลล์ที่ตายแล้วและไวรัสต่างๆได้นำมาใช้เสริมจมูกเพิ่มความพุ่ง!! ป้องกันการทะลุ 100%

พอออกมาจากห้องผ่าตัดรู้สึกโล่งและปริ่มกับจมูกใหม่มากครับ ออกมารับยาและฟังคำแนะนำจากพี่ๆพนักงานเอเมด ซึ่งอธิบายละเอียดมาก แถมยังบอกอีกว่าทางเรารับประกันให้ถึง 90 วัน ผมนี่อึ้งเลยคับแต่ก็ดี ผมเอารูปมาให้เพื่อนๆดูด้วยคับ เพิ่งออกจากคลินิกกำลังนั่งรถกลับบ้านเลย

พอกลับมาบ้าน ช่วงแรกก็ดูแลตัวเองปกตินะ นอนหมอนสูง ไม่กินของแสลง และที่ดีใจที่สุดตรงที่มันไม่บวม ไม่ช้ำและเปลี่ยนจากทรงเดิมไปมาก ผ่านไป 3 วันก็สามารถไปทำงานได้ปกติแล้ว

มันไม่เขียว ไม่ช้ำ แต่ก็ต้องใส่ที่ดามจมูกไว้ก่อน

แหละแล้วก้ครบ 1 สัปดาห์ที่น่าเป็นห่วงไปแล้ว คือมันเป๊ะมากจิงๆคับเพื่อน มันไม่เขียว ไม่ช้ำสักนิดเดียวเลย แถมผมรู้สึกดีมากๆ กับจมูกอันใหม่ด้วยคับ คิดถูกแล้วหล่ะที่เลือกเอเมดคลินิก

รูปนี้ประมาณ 20 +กว่าวันแล้ว มันเริ่มเข้าที่และมันดูสวยมากอาจเพราะจมูกมันเริ่มรัดแกนแล้ว

สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่เสริมจมูกมาแล้ว แต่มันไม่ได้ดั่งใจหรือรู้สึกเริ่มมีปัญหา อยากหาที่แก้จมูกที่ไม่ต้องแก้ซ้ำแก้ซาก ผมขอแนะนำเอเมดคลินิก เพื่อเป็นอีกหนึ่งตัวเลือก เพราะเค้าทำดีจิงๆ แถมบริการก็ดีมากอีกด้วย
หายบวมแล้วน่าจะดีขึ้นกว่านี้อีกนะครับ
ผู้ชายทำจมูกที่นี้เยอะเหมือนนะเนี่ย
ทำแล้วทรงสวยทุกคนเลย
โด่งพุ้งดีจัง
ขายคิวแก้จมูกเอเมดคลินิคค่ะแถมโบท็อกซ์ฟรี
แอดไลน์ aumunizeq
ทรงจมูกดูเพียวขึ้นเลย
ทรงสวยมากๆ
ราคาแก้เท่าไหร่คะ รวมใส่ไอเฟลทิป
น่ารักจัง จมูกพุ่งมากๆ
หน้าใสดีจัง จมูกสวยๆ
ในกล่องมีซิลิโคนเยอะจัง
หล่อนะะะะ น่าใสๆ
หน้าใสมากๆคับ ทรงก็สวยด้วย
ทรงจมุกสวยนะคะ
หน้าตรงก็ดูจมูกโด่งง ด้างข้างกะโด่ง
โชคดีจังช้ำน้อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้