ดู: 3065|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] เตือนภัย !!! ขอเตือนทุกคนในการเสพรีวิวนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ohno_wtf เมื่อ 2016-3-7 02:53

ขอเตือนภัยทุกคนนะคะ !!!!!!! คือ เราไม่เข้าใจว่าเขาทำแบบนี้ได้ยังไง ทั้งๆที่เราไม่ได้ตัดไขมันกระพุ้งแก้มที่คลินิกเขาเลยค่ะ แต่เขาดันเอารูปเราไปใช้ โดยไร้จรรยาบรรณ ทั้งๆที่เราบอกเพื่อนทุกๆคนว่าเราทำที่คลินิกแห่งหนึ่งย่านทองหล่อ แต่ก็มีอีกคลินิกหนึ่งมาเอารูปเราไปใช้โดยที่เราไม่ได้อนุญาต แต่โชคดีที่เพื่อนเราไปเห็นและส่งรูปมาให้เราดู เราเลยบอกเพื่อนไปว่าไม่ใช่ เราไม่ได้ทำตัดไขมันกระพุ้งแก้มกับคลินิกนี้เลย แต่เค้าเอารูปเราไปรีวิวแอบอ้างโดยที่เราไม่รู้เรื่องเลยค่ะ แต่ตอนนี้พอเรารู้ว่ามีอีกหนึ่งคลินิกเอารูปเราไปใช้โดยที่เราไม่อนุญาตและเราไม่เต็มใจ เราขอพูดเลยว่าเราไม่โอเคมากๆ รู้สึกว่าเขาไร้จรรยาบรรณในการทำรีวิว ทำให้บุคคลอื่นเข้าใจผิด เราขอบอกตรงนี้เลยนะคะว่า ให้ลบรูปรีวิวที่นำรูปเราไปใช้ออกจากคลินิกคุณให้ไวที่สุด เพราะเราไม่เต็มใจและไม่โอเคที่นำรูปเราไปใช้โดยที่เราไม่ได้อนุญาต

และที่สำคัญเราอยากจะฝากทุกคนนะคะในการเสพรีวิว  ให้ระวังรูปรีวิวปลอม ที่ไปก็อปมาจากคลินิกอื่น ถ้าอยากทำศัลยกรรมให้ปลอดภัยต้องเช็คดีๆนะคะ ว่ารีวิวที่ได้เห็นมาจากคลินิกนั้นจริงๆหรือเปล่า จะได้ไม่เป็นเหยื่อของรีวิวปลอมๆ ขอฝากเอาไว้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แนะนำ จขกท ไปลงบันทึกประจำวันไว้เป็นหลักฐานด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-8 13:55:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้