ดู: 2313|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เปลี่ยนสาวหมวยตาตี๋ เป็นสาวมั่นตาโตคมเข้มที่เอเมดคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ameliaa เมื่อ 2016-3-4 16:56

สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคน เราชื่อ แก้มบุ๋ม นะ จะมาแชร์ประสบการณ์การทำตา 2 ชั้น เพราะส่วนตัวเป็นคนชั้นตาเล็กๆ ออกจะไปทางสาวหมวย อีกอย่างอยากเปลี่ยนตัวเองจิงๆ ช่วงนั้นแก้มหาข้อมูลเยอะมากๆๆๆ จนสุดท้ายมาสะดุดที่เอเมด คลินิก ดูแล้วมีความน่าเชื่อถือและเหล่าเน็ตไอดอล คนดังก็ต่างเข้ามาทำสวยที่นี่กันเยอะมาก เลยคิดว่าที่นี่สามารถน่าจะตอบโจทย์ทุกอย่างที่เราต้องการได้

ในตอนนั้นแก้มลองโทร.เข้ามาคุยกับมาดามเอเมด ซึ่งคุยดีและแนะนำเราดีมากๆ แล้วพี่เค้าก็นัดวันให้ ซึ่งได้มาเป็นวันที่ 24 ม.ค.59 พอถึงวันนัด แอบตื้นเต้นนะ แต่เราพร้อมมากก อยากมีตา 2 ชั้นกะเค้าสักที เวลาถ่ายรูปจะได้สวยๆ 555+

ถึงเวลาขึ้นเขียงแล้วค่า ก็ไม่ได้กลัวนะ แต่ตอนทำอยู่ก็มีรู้สึกเกร็งๆ บ้างค่า แต่อยากจะบอกเพื่อนๆว่า คุณหมอมือเบามากขนาดฉีดยาชายังไม่รู้สึกเจ็บเลย พอทำเสร็จ พี่เค้าเอากระจกมาให้ส่อง ก็ชอบคะถูกใจมากๆ ตอนออกมารับยาพี่เค้าก็ให้คำแนะนำดีมาก ส่วนการดูแลตัวเองก็เหมือนแผลผ่าตัดทั่วๆไป ห้ามกินของสแลง ห้ามโดนน้ำ ทานยาให้หมด แถม!!! รับประกันต้อง 90 วัน ดีจังเลย

ช่วงหนึ่งถึงสองวันแรกตาก็จะบวมๆนะคะ แต่พอวันที่3ก็เริ่มยุบ มาทำงานได้สบายๆเลย แทบไม่ต้องพักฟื้น

ผ่านไป 1 อาทิตย์แล้วค่าเพื่อนๆ เป็นไงบ้าง แก้มว่ามันเริ่มเห็นชั้นตา ชั้นที่ 2 ชัดขึ้นเลย เพราะอาการบวมมันยุบลง ซึ่งพักแค่ 2 วันแรกเอง ส่วนวันที่ 3 แก้มก็สามารถไปทำงานได้ปกติเลยค่าและแต่งหน้าปกติแต่อย่าหน้ามากนะ เพราะตาถูกน้ำมากไม่ค่อยได้ แต่ยังไงก็ขอมีคิ้วให้อุ่นใจหน่อยหล่ะกัน       

ยิ่งเวลาผ่านไป มันยิ่งเห็นชัดขึ้นว่าเรามีตาสองชั้น ตาก็ไม่ได้ช้ำมาก แต่งหน้าไปทำงานได้สบายๆ เลย แถมมีแต่คนบอกเข้ากับหน้าสุดๆ และช่วยทำให้หน้าดูคมเข้มขึ้นอีกด้วย

สำหรับใครที่กำลังมองหาที่ทำตา 2 ชั้น ว่าจะไปทำที่ไหนดี กำลังลังเลอยู่ แก้มบุ๋มขอฝากเอเมดคลินิกเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกเลยค่า รับรองว่าสาวคนนั้นจะหมวยแค่ไหน คุณจะกลายเป็นสาวตาโต คมชัดเพียงไม่ถึง 1 ชั่วโมงและพักฟื้นไม่นานด้วยค่ะ

ตาสวยจ้า

แก้มบุ๋ม เป็นคนหน้าเชี่ยวๆเนอะ คล้ายมองจิกๆ เท่ไปอีกแบบนะ
ตาชัดขึ้นค่า สวยดี
ดูตาโตสวยขึ้นเลย
ดูตาโตสวยมากเลยค่ะ
ตาสวยขึ้นค่า แต่งตาสวยดี
ตาดูสวยขึ้นนะค่ะ สนใจฟ อยากทำบ้าง
ตาสวยขึ้นเลยค่ะ
ตาโตมากเลยค่ะ
เจ็บมากไหมค่ะ ตอนทำ
เย็บหรือว่ากรีดตาอะ
ตาสวยอ่ะ เจ็บมากไหม
ตาเป็นชั้นสวยครับ
แต่งตาสวยค่า
แต่งหน้าแบบเบาๆน่าจะสวยกว่านี้ค่ะ
ชั้นตาชัดๆ กรีดตานิดเดียวก็สวยละ
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
อัพเดตเพิ่มด้วยน้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้