ดู: 9970|ตอบกลับ: 49
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอ ปาลิดา Dmor ให้มาจ้าาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pikapondzad เมื่อ 2016-3-2 10:19

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเราเป็นคนนึงที่ฝังตัวอยู่ในเว็บเสริมความงามมากมายเพราะต้องการหาข้อมูลในการเสริมจมูก เอาตรงๆเมื่อก่อนเราไม่ได้มีปันหาถึงขั้นต้องพยายามหาที่ศัลยกรรมแต่ด้วยวัยที่เพิ่มมากขึ้น และที่สำคัญ ความอ้วนจ้า  มันดูโหดร้ายนะ เพราะความอ้วนตัวเดียวความอยากมีจมูกก้อมา ดั้งที่มีก้อโดนแก้มด้านข้างมาบดบังมิดถ่ายรูปทีเอียงตัวยิ่งกว่าหอเอนปิซ่าอีก ไปทะเลหรอน้ำตกหรอ แต่รูปที่โพสคือ หน้าที่เต็มจอเลย จ้า เพื่อนชอบแซว ไหนวิวไหนทะเล โอ๊ยยยช้านนจะบ้า
แต่เพราะเรากลัวเข็ม กลัวหมอ กลัวโป๊ะ กลัวเลือกคลินิคผิด  ไม่อยากศัลหลายๆๆรอบ เฮ้อ มันเหนื่อยนะกว่าจะหาที่มั่นใจได้ เราได้ ส่งเพื่อนไปทำจมูกมา 4-5 คนละ  บางคนก้อทำออกมาสวยเวอร์วัง อลังการบางคนก้อหมอบอกได้โด่งมากเลยทำไมได้แค่นี้วะ นั่นแหละหน๋าทำให้เรา ตัวเองออกมาอย่างไว แล้วก้อให้กำลังใจตัวเองทำแล้วได้น้อยก้อจะทำให้ใช้ชิวิตลำบากขึ้นทำไมวะ เพลีย หลังจากนั้นเพื่อนที่ไปส่งก้ออวดจมูก โอ๊ยอวดขนาดนั้นเลยหรอเหมือนพวกซื้อเสื้อใหม่มาละไม่ยอมแกะป้ายออกอะ อิบ้า อิจมาก  อยากทำ อยากดูดีแต่กลัวเข็มกลัวหมอแล้วจะมีสิทธิ์เปลี่ยนหรอ สมองมีแต่คำถามว่าทำไมพวกเค้ากล้ากันจัง มีหมอไหนวางยาสลบไหม๊ แบบตื่นมาแล้วดั้งมาเลย เอาดั้งข้ามา สรุบก้อต้องกลับมาอยู่จุดเดิม มีความอยากทำจมูกมาตั้งแต่ปี 2550 ขึ้นปี 1 เลยจ้า บางคนปัง พุ่งทะลุ 200 เมตรเลยจ้า
จากนั้นเราก้อพยายามหาที่ทำโดยเลือกแกนจมูกไว้ว่า ต้องเปนแกน ตั๊กแตนแมนทิส แบบนิ่ม เท่านั้นเพราะเพื่อนไปทำมา โอ้ยสวยมากๆๆ ได้ทรงเราก้อเริ่มที่จะหาหมอ จนมาเจอหมอ ปาลิดา แต่ละเว็บเขียนว่าหมอมือเบาสุดพลัง เราก็เปนคนกลัวเข็มมากเช่นกัน  บอกเลยไม่เจบ ไม่น่ากลัวเลย ฮ่าๆๆ มาดูรูปที่ทำกันดีกว่า

วันแรกที่ไปหาหมอ ที่คลินิค ปรึกษาแล้วทำเลย

หลังจากทำเสด แบบ ลงจากเขียงเลยนะแกร!!!

หลังจากนั้นก็กลับบ้านไปรักษาตัว ตอนคิดว่าจะเจ็บกว่านี้ เราตามเพื่อน ตามพี่ มารับเลยทีเดียว เพราะกลัวมาก

วันที่ 2-3 เราก้อมีอาการบวมนะ แต่ไม่ช้ำเท่าไหร่

พอวันที่ 4 ก้อหายบวม

อ่อลืมบอก เราลางาน รวมเสาทิตกับวันหยุด ก้อเท่ากับ 5 วันพอดี เพราะเรากลัวไปที่ทำงานแล้วบวม ปรากฎว่าหายทันจ้าาาา

พอวันที่ 5 เราก็ไปทำงานปกติ ปิดปากไป บางคนก้อทักบ้างว่าหน้าแปลกๆไป แต่ก้อไม่ได้สังเกตุมากว่าเราไปทำอะไรมา เพราะเราใส่หน้ากากไว้ แต่ยังมีสก็อตเทปแปะจมูกอยู่

หลังจากนั้นเราก้อใช้ชัวิตแบบภายใต้หน้ากากอีกประมาณ 3-4 วัน เราก้อเอาสก็อตเทปออกจากจมูก ที่ หมอลีอกไว้ให้

วันนี้ วัน ที่ 10 ละ ใกล้ตัดไหมออกละ เราว่ามันโอเคร ดูไม่เวอร์ไป ถ่่ายกะ 360 ละดูดีมาก ๆ 555

รูปนี้วันที่ 12-13 อีกวันไปตัดไหม ก้อมาทำงานปกติ ใช้ชีวิตปกติ โดยมีไหมห้อยที่ปลายจมูกเบาๆ

อันนี้รูปที่พยายามถ่ายให้ดูดี ถ่ายร้อยกว่ารอบ เเล้วได้รูปดีแค่รูปเดียว ฮ๋าๆ พรุ่งนี้ไปเอาไหมออกละเย่

ชอบจมูกมาก ตอนแรกหมอบอกเราทำได้ไม่เยอะเพราะเนื้อจมูกน้อย เราลังเลมากลัวทำละเหมือนไม่ได้ทำ แต่หมอรับปากว่า ดูดีกว่าเดิมแน่นอน คุณหมอน่ารัีกมาก ใจเยน เสียงเพราะ ชอบมากๆๆ เลย

12790156_10208806052255801_1916472825_o.jpg (338.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 123)

1

1
สวยมากค่ะ นี่ขนาดเนื้อน้อยนะคะ คุณหมอยังทำออกมาสวยขนาดนี้
ขออนุญาติเจ้าของกระทู้ค่ะ ให้เรียกว่าสวย หรือ หล่อดีคะ
:::บอกได้คำเดียวปังมากคะ555:::
ทำออกมาแล้วดูหล่อขึ้นมากๆเลยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-2 13:18:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Mamajub_haha ตอบกลับเมื่อ 2016-3-2 13:00
สวยมากค่ะ นี่ขนาดเนื้อน้อยนะคะ คุณหมอยังทำออกมาสวยข ...

ใช่ๆ ตอนแรกเรากลัวมากเรื่องกลัวทำเเล้วไม่โด่ง จะทำ ทำไม !! แต่หมอบอกดูดีขึ้นแน่นอน
โด่งสวยเลยนะคะ ทำมาเท่าไหร่คะ
ยินดีด้วยที่ทำออกมาแล้วสวย (หล่อ)ธรรมชาติ
เสริมจมูกแล้วหล่อขึ้นเลยค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-4 09:09:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
maxcoco ตอบกลับเมื่อ 2016-3-3 10:36
โด่งสวยเลยนะคะ ทำมาเท่าไหร่คะ

ที่ร้านมีโปรนะ Dmor Clinic อะ ลองดู เพจดิคับ เราหาตามชื่อหมออะคับ หมอตุ๊ก ปาลิดา
เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ จมูกสวย หล่อขึ้นมากเลย
หน้าเปลี่ยนไปเหมือนเราเลย 5555 เราก็รีวิว แต่โดนย้ายห้องอะ กำลังทำเรื่องกลับคืนสู่เหย้าอยู่ 5555 แวะไปเม้นได้ค้าบบบ
หน้าเปลี่ยนมาก. ตอนทำใช้ยาชารึยาสลบครับ
ราคาเท่าไหร่คับ. บวมนานไหม
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-7 18:17:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แทมิน ตอบกลับเมื่อ 2016-3-27 23:26
หน้าเปลี่ยนมาก. ตอนทำใช้ยาชารึยาสลบครับ

ไม่ได้ใช้ครับ คุณหมอมือเบามากครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-7 18:17:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คชา550 ตอบกลับเมื่อ 2016-4-6 21:15
ราคาเท่าไหร่คับ. บวมนานไหม

ไม่บวมเลยครับ ดูจากรูปได้เลยครับ ตอนแรกกลัวมากครับ ไม่เจบเลยครับ ราคา คุณหมอลดแล้วหรือ 20000 บาทอะครับ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-7 18:19:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
olalapanom ตอบกลับเมื่อ 2016-3-24 19:54
หน้าเปลี่ยนไปเหมือนเราเลย 5555 เราก็รีวิว แต่โดนย้ายห ...

ขอลิ้งได้ไหม จะเข้าไปชม ตอนแรกกระทู้เราก้อโดนบิน ตอนนี้ได้กลับมาละ ส่ง บัตรประชาชนไปยืนยันครับ
ซิลิโคนทรงนี้สวยมากเลยอ่ะ ทำมาเบ็ดเสร็จแล้วราคาเท่าไหร่อ่ะคะ
ดูดีขึ้นน่ะจร้าา
ตอนนี้ยังมีโปรโมชั่นอยู่มั้ยคะ อยากทำจัง เพราะดูเป็นธรรมชาติมาก
อยากได้โด่งๆ พุ่งๆ ทำได้มั้ยคะ เนื้อจมูกน้อยนิดนึงค่ะ
อยากทำมากค่ะ แต่ก็กลัวมากเลยค่ะ เจ็บมากมั้ยคะ ใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ
ทรงสวยดีครับ
จองคิวนานไหมค่ะ  ค้นหาชื่อหมอตุ๊กใช่ไหมค่ะถึงจะเจอ รบกวนถามหน่อยจ้า
อืม..จมูกพุ่งดีจัง สวยๆๆ เรากลัวเจ็บอ่ะ อยากทำบ้าง

แสดงความคิดเห็น

ตอนหมออบอกว่า เราทำได้นิดเดียวเรา แทบจะขอเงินมัดจำคืน แล้วกลับบ้านดีกว่า เพราะนิดเดียวคงไม่มีอะไรเปลี่ยน ตอนนั้น เศร้ามา แต่ก้อตัดสินใจทำนะ เพราะหลายๆที่ ที่เราไปถามมาก้อได้นิดเดียวหมด  โพสต์ 2016-12-19 13:51
เปลี้ยนมากเรย. คนละคน
ปังมากค่ะบวมนานไหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น

บวมแค่วัน สองวัน แรก อะ คับ นอกนั้น เราก้อไปทำงาน ละ  โพสต์ 2016-12-19 13:51
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้