ดู: 1598|ตอบกลับ: 1

[เสริมคาง] รีวิเสริมคางหมอชาติชาย Absolute beauty clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย litte เมื่อ 2016-2-23 12:19

เอร้ยยยย เรามารีวิว การเสริมคางให้ดูจร่า เราปลื้มมม มากกกกก.... คือ หน้ามันดูเรียวเวลาถ่ายรูปมา ทำให้เรามั่นใจและมั่นหน้ามากค่ะ 5555 มีรูปก่อนทำมาให้ดูด้วยนร่า เราเลือกเสริมด้วยสิริโคน USA  ค่ะ  คือมันนิ่ม ดูสวยมาก

ตอนนี้  เราทำไปได้ 7 วันล่ อาการมันก็มีบวมอยู่บ้าง แต่เชื่อม่ะ ไม่เจ็บเลยจร่ากินข้าวได้ปกติมาก แผลในปากนะจ๊ะมาดูกันเลยจิเป็นยัง ไง

ตอนนี้ครบ หนึ่งเดือนแล้วหน้าไม่บานหล่ะเพราะดูมีคาง แถมทำคางมา อิอิ เงินไหลมาเทมาเพิ่มขึ้นจริงๆนะ อันนี้แล้วแต่ความเชื่อค่ะ

คงอยากรู้แล้วหล่ะ ว่า ทำมาจากที่ไหน นี่เลยค่ะ คุณหมอชาติชาย  Absolute beauty clinic  อยู่ตรงทองหล่อ ซอย 12  จร่า บริการดีมาก น่ารักเป็นกันเอง ทำเสร็จไม่ทิ้งลูกค้านะค่ะติดตามอาการเราตลอด คือ ปลื้มมอ่ะ เลยมารีวิวให้ด้วยความประทับใจจริงๆ
โพสต์ 2016-5-16 19:49:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไรค้ะ กำลังหาข้อมูลคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้