ดู: 1833|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เป๊ะ !! ปัง !! งามเกินคาด ขอบคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ดีจ้าาาา ... แนะนำตัวกันก่อนเนอะ ชื่อโอ๋คร้าาาา ผู้หญิงธรรมดาคนหนึ่งที่อยากอัพความสวย ให้เพิ่มขึ้น ให้ดูดี ขึ้นเดิมๆเลยนะค่ะ โอ่เป็นคนที่ไม่มีดั้งเลยนะ พูดจริงๆ ลองดูจากภาพได้เลย แบนมากค่ะ ไม่รู้ชาติที่แล้วลืมทำบุญอะไร ดั้งถึงไม่มี อิอิ แต่ก็อย่างว่านะค่ะ ทำบุญสวยชาติหน้า ทำหน้าสวยชาตินี้ ก็เลยจัดจ้าาา จัดดั้งงามๆ สักหน่อย

<3 เริ่มแรกเลยจ้า .... หาข้อมูล ข้อมลอะไรหรอ? ข้อมูลหมอกะคลีนิคไงจ๊ะ ดูไปจากรีวิว แล้วก็เพจต่างๆ
        <3 ต่อมา ... ก็ดูราคา ประเภทซิลิโคนต่างๆ แตกต่างกันยังไง แล้วความต้องการตัวเองเป็นยังไง
        <3 เรื่องของสถานที่นะจ๊ะ เออ !! ใช่ว่าจะทำที่ไหนก็ได้นะจ๊ะ สะอาด สะดวก ปลอดภัย มาตรฐาน และมีความน่าเชื่อถือแค่ไหนด้วยนะ

อารายต่อดี .... อ๊ะๆ สรุปเลยล่ะกัน โอ๋ชอบรีวิวจมูกของหมอกิตติศักดิ์ นะคะ่ สวยธรรมชาติดี ทรงจมูกสวยนะ ตอนที่โอ๋ทำ
                คือมี 3 แบบ Idol nose ธรรมดา ราคา 21900
                                Idol nose พรีเมี่ยม ราคา 29900
                                Luxury Tear Drop เทคนิคพิเศษปลายหมดน้ำ 39900
        โอ๋ได้เลือก แบบราคาเบาสุดล่ะกัน อิอิ เชื่อในฝีมือหมอจ๊ะ หมอทำออกมาแน่นอน เพื่อนมาดูกัน ว่าโอเครไหม ส่วนตัวของสถานที่ แหม่... ขึ้นชื่อว่าโรงพยาบาลอะเนอะ ด้านคุณภาพมาตรฐานย่อมมากกว่าทั่วๆไปอยู่ล่ะ เครื่องไม้เครื่องมือครบ ความน่าเชื่อถือก็ไปอ่านประวัติมาเปิดมานานแล้วนี้ หมอก็มีฝีมือ เลือกทำที่นี้แหละค่ะ โอ๋เลือกแล้วล่ะ ตกลงปลงใจเลย ภาพก่อนและหลังทำมาเปรียบเทียบให้ดูจ้า

ตอนนี้โอ๋มาได้เกือบ 2 เดือนแล้วน้าาาา เอาภาพมาโชว์เลยน้าาา ช่วงที่พักฟื้นไม่อยากโชว์อะค่ะ

โอ๋ต้องขอขอบคุณ หมอมากเลยจ้าาา ที่ทำให้โอ๋สวยมากขึ้นเยอะเลย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จมูกสวยตาสวยด้วยอ่าาาาาา
หน้ามีมิติมากค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ ดูมีมิติ ยิ่มมองข้างๆ สวยมงามมม
จมูกเป็นสันเลย
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ
โ่ด่งเป็นสันเลยย
จมูกสวยมากเลยจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้