เจ้าของ: olalapanom
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขออวดก่อนยุบบวม อดไม่ได้จริงๆ เสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊ก Dmor clinic มาครับ

[คัดลอกลิงก์]
หล่อขึ้น. มากกก.
ชอบทรงค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ อยากทราบว่ามีรับประกันมั้ยคะ
ดูดี แบบธรรมชาติเรย.
หล่อเป๊ะมาก  หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ได้ตัดปีกไหมคับ
ตอนทำเจ็บไหมคับ ราคาเท่าไหร่ มีเบอร์หรือข้อมูลบ้างไหมคับ
ดั้ง สวย งอนดีคะ ขนาด ผู้ชายนะเนี่ย  ดีงาม
หน้าเปลี่ยนมากเรย. ปังมาก ค่ะ
เปลี่ยนจริงๆ
ทรวสวยเรย. มาอัพเดทหน่อยคร่าา
ตอนนี้ทรงเป้นไงบ้างคับคุนแบ้ง
หล่อน่าเปลี่ยนมากเรยคับ. เจ้บไหมคับ
อยากเห็นตอนนี้จังเลยค่ะ อัพมาให้ดูหน่อยนะคะ ตามๆยุค่ะ
คือหล่ออ่ะ  ทรงสวยมากด้วย ดูเรียว เนียนนเข้ากับรูปน่าเชียว....เป๊ะ!!!!
ทรงจมูกนี่ปังมากจริงๆ  เสริมแล้วหล่อขึ้นเยอะเลย ปลายยพุ่งดีแท้
ถ้าวางซิลิโคนชั้นใต้เยื้อหุ้มแล้ว  จะมีโอกาสเบี้ยวเอียงป่าว  แล้วถ้าคนเนื้อจมูกน้อยๆจะทำได้ไหม  ทำแล้วจะโด่งสวยป่าว
เทคนิคการวางซิลิโคนของคุณหมอ ที่ว่าวางใต้เยื่อหุ้มนี่ คือการันตีป่าวครับ ว่าจะไม่เบี้ยวไม่ทะลุ
แล้วถ้าเสริมเทคนิคนี้  จะสามารถบิดซิลิโคสช่วงปลายจมูกได้ป่าว
พึ่งรู้ว่ามีเทคนี้ด้วย แล้วถ้าเคยเสริมบนเยื่อหุ้มาก่อน  แต่อยากจะแก้ใหม่จะทำเป็นเทคนิควางใต้เยื่อหุ้มได้หรือป่าว???
จมูกโด่งพุ่งมากเลยค่า โด่งเนียนมาก ใช้ซิลิโคนอะไรคะ
จมูกโด่งเนียนเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะหน้าเปลี่ยนหล่อขึ้้นเลยค่า
อัพรูปตอนนี้มาอวดบ้างสิคะ อยากเห็นค่ะ
ทรงสวยมากเลยนะคะ   หาดูรีวิวเสริมจมูกผู้ชายอยู่  พอดีหาที่จะพาแฟนไปทำยุ  
ดูดีมากค่ะหน้าเปลี่ยนเลยค่ะตอนทำเจ็บมัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้