เจ้าของ: aaey_narak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สวยชนะเลิศ555 หลังทำตากับปากกับคุณหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวยน่ารักทุกรุปเรย คับ ทำตาดูหวานขึ้นเรย
ทำสองอย่างเลย เจ็บน่าดู งื้มๆ. สวยเลย
รูปก่อนทำ ชั้นตาเหมือนกันเลยคะ เห็นทำออกมาสวยแบบนี้ ค่อยมีกำลังใจอยากทำหน่อย
ถ้าชั้นตาไม่เท่ากัน  สามารถทำได้ไหมคะ
ตอนบวม จะลืมตาใช้ชีวิตได้ตามปกติหรือป่าวคะ
เปลี่ยนจากหมวยๆเป็นสวยไปเลยคะ
ปากสวยดีคะ  ไม่เน้นกระจับมาก ดูธรรมชาติเก๋ๆดี
ปากคุณหมอใช้เลเซอร์หรือว่ามีดทำคะ   เพื่อนไปทำที่คลินิกหนึ่งมาใช้เลอร์แผลน่ากลัวอ่ะ
คนหนังตาตกหย่อนเขารับทำมั้ยคะ
ปากหนาๆ ทำออกมาแล้วจะสวยไหมคะ ไม่รุคุณหมอจะรับหรือเปล่า
ทำปากโดยการใช้มีดกับเลเซอร์ต่างกันยังไง  เพราะบางที่ก็ใช้เลเซอร์
ทรงปากสวยดีคะ ถ้ายกมุมปาก มีค่าใช้จ่ายเพิ่มไหมคะ
สวยทั้งปากและตา 2 ชั้นเลยคะ (ผ่าตัดพร้อมกันแบบนี้ แอบถามหน่อยคะ ต้องดูแลตัวเองยังไง เช่น ปากเลยคะ จะทานข้าวดื่มน้ำ คงจะลำบากใช่ไหมคะ)
เปลี่ยนจากเดิมมากเลยค่ะ. สองอย่างเท้าไหร่ค่ะ
งบค่อนข้างจำกัดอ่า
ทำพร้อมกันเลยเจ้บแย่
ดูชั้นตามยุบลงนะค่ะ
ปากกับตาอันไหนเจ้บกว่ากัน
แล้วใช้เวลานานไหมกว่าจะปกติอ่ะ
แผลยาวไหมค่ะ
ตอนนี้ยังได้ราคานี้อยู่ไหม. ทำและเปลี่ยนอย่างเห้นชัดเลยอ่ะ
โห้..ทำสองอย่างพร้อมกันเลยหรอ..ทำแล้วสวยขึ้นเยอะเลยอ่า..
สวยขึ้นเยอะเลยคร่าา
ตาดูสวยเเบ๋วเป็นธรรมชาติมากๆเลยคร้า^^
สวยขึ้นอย่างกับคนละคนเลยคร้าาาา
สวยจัง แผลหายกี่วันคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้