เจ้าของ: aaey_narak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สวยชนะเลิศ555 หลังทำตากับปากกับคุณหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
หน่าเปลี่ยนมาก สวยขึ้นเยอะเลย
สวยมากเลยหน้าเปลี่ยนมากค่ะ
แบ๊ววๆๆน่ารักขึ้นนะคะ ทำ2อย่างพร้อมกันเจ็บมากมั้ย
หน้าดูเปลี่ยนไปเลยนะ  สวยขึ้นเยอะเลย นานไหมค่ะ กว่าแผลจะหาย  และต้องเวลาพักฟื้นนานกี่วัน
ชั้นตาสวย เจ็บไหมคร้า พักฟื้นนานแค่ไหนค่ะ
ทำ2อย่างพร้อมกันเลยหราคะ เจ็บมากป่าว อยากทำแต่แอบกลัวๆค่ะ กลัวจะเจ็บ
หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ ดูสวย  ดูมีเสน่ห์ขึ้นเยอะ คุณหมอทำเทคนิคไหนค่ะ  มีแบบเปิดหัวตามัยอ่ะ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-16 17:34:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทแล้วนะคร้าาา หลังทำตา 2 ชั้น กับปากกระจับบน-ล่างไป  ได้ 7 เดือนแย้ววว (ขอโทษทีนะคร้าา ที่หายไปนานเลย พอดีช่วงนี้ยุ่งๆคะ)ยังไงถ้าว่างจะเข้ามาอัพเดทรูปเรื่อยๆน๊าาา

[attachimg]357017[/attachimg

S__1599668.jpg (268.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

ชั้นตา สวยจัง ขนาดตอนบวมก็ยังสวยเลยอ่ะ เห็นแบบนี้แล้วอยากจะทำเลย เพราะชั้นตาเราไม่เท่ากันแต่งตาไม่ค่อยสวย
ชั้นตาสวยมากเลยคะ ยิ่งตอนบวมๆอยู่ ยิ่งสวยอิอิ พอดีชอบแบบชันตาสูงๆอ่ะ
ตา2ชั้น ยุบลงเยอะป่าวคะ
แต่สวยขึ้นเยอะเลยนะ ชั้นตาก็สวย  ทำแล้วน่าดูเปลี่ยนไปเลย
สวยคะสวย ชั้นตาแบบนี้ดูธรรมชาติดี  ชั้นใหญ่ๆจะดูแปลกๆ หลังทำนี่มีอาการบวมป่าวคะ  กลัวแบบจะออกไปข้างนอกไม่ได้
คือเก็บหนังตาและตัดไขมันส่วนเกินออก  คุณหมอจะประเมินก่อนใช่ป่าว  เพราะหนังตาเราตก  และชั้นตาหลบในด้วย  ไม่รู้ว่าจะทำได้ป่าว
ตานี่บวมนานป่าวคะ เราเป็นคนเขียวช้ำง่ายด้วย กลัวแบบต้องพักฟื้นนานๆอะคะ
สวยจังค่ะ ทำ2อย่างมีโปรมั้ยคะ
คุณหมอใช้เทคนิคแบบไหนคะ ใช้เลเซอร์ป่่าว.
แล้วรอยเย๊บ. ประมาณกี่จุดได้คะ
สวยมากๆเลยคะ แบบนี้เรียกว่ากรีดแผลแบบยาวป่าวคะ มีรับประกันหลังทำมัยอ่ะ
น่ารักขึ้นเยอะเรยค่ะ.
สวยคร้าหน้าเปลี่ยนหลังทำไปดูแลแผลยากมัยคร้า
ไม่ทราบว่าใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ แล้วทำพร้อมกันเจ็บมากมั้ยคะ
โห ทำพร้อมกันเลยหราคะ ใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ
ชั้นตาสวยคะ  กรณีหนังตาตก เลยทำให้ไม่ค่อยเห็นชั้นตานี่ต้องทำแบบไหนคะ
ชอบตอนบวมๆมากเลยคะ  สวยดี แต่ตอนยุบบวมแล้วก็สวยเหมือนนะ  (อยากจะทำจริงๆ  ไม่อยากตะใช้สติ๊กเกอร์ติดตาละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้