เจ้าของ: aaey_narak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สวยชนะเลิศ555 หลังทำตากับปากกับคุณหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักเลยคะเนี้ย
ตาสวยหวานกันเลยทีเดียว ปากก้อเปนรูปสวยเหมาะกับหน้าน้องเลยจ้า
โห!!! อยากได้แบบนี้เลยค่ะ ทำทั้งปากทำทั้งตา แต่จะสวยเหมือนน้องเค้าหรือเปล่าคะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-20 18:36:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้แวะมานานมากกกกกกกก  เพิ่งรู้ว่ารีวิวโดนย้ายกลุ่ม ทางคลินิกแจ้งมา ให้ส่งสำเนาบัตรไปยืนยันตัวเอง โอวววว อารายเกิดขึ้น  เดี๋ยวแวะมาลงรูปนะคะ ทุกท่าน
ชั้นตาสวยมาก ประกระจับได้รูปสวยขึ้นเยอะเรยอ่าาาา
ชั้นตาสวยชัดเจนมากค่ะ ปากกระจับทรงปากสวยดีงามมมม!!!
น่ารักขึ้นเยอะเรยยยย มาอัพเดตรุปเราดูเรื่อยๆน้าาารอชม อิอิ....
สวยทั้งตาทั้งปากเรยค่ะ เห็นความแตกต่างชัดเจน เริ่ดดดดดค่ะ
น่ารักขึ้นเยอะเรย
เจ็บไหมอ่าตอนทำ. แล้วบวมนานไหมค่ะ
หน้าเปลี่ยน ยังกะคนละคนเลยคับ
ปากได้รูปชั้นตาชัดสวยๆทำ2อย่างพร้อมกันพักฟึ้นนานมั้ยคร้า
สนใจทำที่นี้ค่ะจองคิวนานมั้ย ทำ2อย่างพักฟึ้นนานมั้ยค่ะฟ
น่าจะเจ็บน่าดู. พร้อมกันสองอย่างเบย.
เก่งอ่าา ทำสองอย่างพร้อมกันเลย เจ็บมากมั้ยค่ะ
ทำ2อย่างพร้อมกัน มีโปรลดมั้ยคร้าา อยากสวยคร้าาา
ทำ2อย่างมีส่วนลดมั้ยเอ่ย อยากสวยบ้างคร้าา
สวยน่ารักมากค่ะ  แพงไหมค่ะ
ว้าว! มีโปรทำหลายอย่างแล้วลดเยอะๆมั้ยคะ อยากเสริมจมูก ทำปาก ทำตารวดเดียวเลยค่ะ
สวยมากเรย. หน้าเปลี่ยน
สอบถามหน่อยคะ ปากหายตึงหรือยังคะ ยิ้มสุดได้ยังคะ
บีทำกับคุณหมอโอ๋คะ คลินิกเดียวกัน ทำมาครบเดือนแล้วคะ
อยากทราบว่านานไหม กว่าจะหายตึงอ่ะคะ
บีนวดเช้า กลางวัน ก่อนนอนเลยอ่ะคะ
ไม่ทราบว่าใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ แล้วทำมาราคาเท่าไหร่ มีโปรลดมั้ยเอ่ยยย
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-2 18:20:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
bdoraemon ตอบกลับเมื่อ 2016-5-11 14:14
สอบถามหน่อยคะ ปากหายตึงหรือยังคะ ยิ้มสุดได้ยังคะ
บี ...

ของเรานวดหลัง1เดือนนะคะ ยิ้มแทบจะปกติแล้วคะ เราทำกับคุณหมอตุ๊กไม่ค่อยตึงมากเหมือนที่หลายๆ เคสที่เราเคยอ่านในนี้นะคะ ตอนแรกคิดว่าน่าจะตึงกว่านี้ซะอีก ไม่รู้คุณหมอทำยังไงอะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-2 18:21:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าวๆ ท่านชายเรียก ไปก่อนนะ กะลังไล่ตอบเพลินๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้