เจ้าของ: fanpingping
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบนล่างกับหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์ คลินิก สดๆ ร้อนๆ อุ่นๆจากเตา

[คัดลอกลิงก์]
เย็บแผลสวยมากคะ
ไม่รุคลินิกจะรีบแก้ปากไหมอ่า
ทรงสวยมากๆเลยคะ
ทำที่ไหนคะ อยากได้ข้อมูลคลินิกจังเลยค่ะ
รอยเย็บสวยมากๆเลยนะคะ
ทำปากเเล้วหน้าเด็กลงมากๆเลยนะคะ อยากไปทำบ้างจัง
ราคาเท่าไรคะ อยุ่เเถวไหนเอ่ยย ปากสวยมาก
เรียกปากปีกนกไหมคะแบบนี้ สวยมากคร้าา ชอบๆ
รอยเย็บสวยมาก ปากเป็นกระจับได้รูปสวยมากๆๆเลยนะคะ คุณหมอเก่งมาก
อยากทำมากเลย เก็บเงินๆๆๆๆ
ชอบปากมากเลยค่ะ ทำเเล้วหน้าเเบ๊วมากเลยจ้าาา
สวยครับ ทำแล้วดูหน้าหวานขึ้นครับ
โหวว!!!ปากสวย เซ็กซี่ขึ้นเยอะ ชอบๆ
ปากกระจับสวยได้รูปมากๆเลยนะคะ
ทำปากบนล่างมีโปรฯไหมคร้า อยากทำบ้าง
รูปปากสวย ปากเป็นทรงชัดเจนขึ้นเลยค่า คุณหมอเย็บแผลสวยมากก
ปากเป็นกระจับชัดเจน สวยมากค่ะ
ปากสวยคะ ชอบปาก
ดูเเลยากไหมคะ กินอาหารได้ไหม
โทรไปสอบถามมาเเล้ว คิวคุณหมอเดือนนี้เต้มหมดเลย
เย็บสวย ชอบๆๆๆ
ชอบ สวยมาเลยค่ะ อยากทำบ้างจังค่ะ
สวยมากค่า อยากได้ปากแบบนี้เลย
ดูธรรมชาติไม่รู้เลยว่าทำนะคะ
อยากได้เเบบนี้จะบอกคุณหมอยังไงค่ะ
สวยมากค่ะ ตอนนี้ดัดฟันอยู่ทําได้ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้