ดู: 3267|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] แก้ไขหน้าอกหย่อนคล้อย+เสริมอึ๋ม กับ DRK CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ทุกท่าน ผู้หญิงหลายๆท่านอาจมีปัญหา เกี่ยวกับเรื่องหน้าอก หน้าใจ กัน นะคะ

วันนี้ เราก้เป็นหนึ่งคนที่มีปัญหา เรื่องหน้าอกมากๆ เลยอยากจะมาแชร์ประสบการณ์

เกี่ยวกับ ปัญหน้าอก และวิธีการแก้ปัญหา ของเรานะคะ

เราก็หนึ่งคนที่พอมีหน้าอกอยู่บ้าง ไม่เยอะก็น้อย แต่ก็ไม่ได้ไข่ดาว จึงไม่เคยติดจะทำการเสริมหน้าอกคะ

แต่พอเวลาผ่านไป เราก็มีสามีและลูกน้อยที่น่ารัก 2 คน หลังจากให้นมลูก ปัญหาต่างๆ

ก็ตามมาเรื่อยๆเลยคะ เริ่มจาก หน้าอกเราเริ่มเล็กลง และก็หนักสุด คือมันหย่อนคล้อย คะ รับไม่ได้จริงๆ

กับหน้าอกแบบนี้ เลยเริ่มหาวิธีแก้ไข ซื้อครีม นู้น นี้ นั้น ที่ว่าดีมาใช้ ก็ไม่โอเค ขึ้นเลย จนมีเพื่อนๆ

แนะนำว่าให้ลองทำศัลยกรรมเกี่ยวกับหน้าอกดู เลยเริ่มหาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมหน้าอก คะ

บวกกับมีเพื่อนๆ แนะนำว่าให้ลองมาคุยกับ หมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรี ดู เพราะแกเป็นหมอ

ของศิริราชเก่งและไว้ใจได้ เลยเข้ามาปรึกษาคะ หมอแนะนำเราว่าให้ทำการผ่าตัดเสริมหน้าอก

บวกกับการผ่าตัด ยกกระชับ แต่แผลจะเยอะหน่อย แผลจะเป็นลักษณะ ตัว T คว่ำ คะ

ตอนแรกหนักใจและกังวลใจมาก เกี่ยวกับ การผ่าตัดและก็รอยแผลเป็น แต่มาคิดอีกที

ถ้าแลกกับการเป็นอยู่อย่างนี้ ยังไง ก็ คุ้มกว่าคะ แล้ว อีกอย่างที่ไว้ใจ เพราะที่นี้

เค้า ผ่าตัดใน รพ และ แอดมิดด้วย 1 คืน ปลอดภัยหายห่วง ไม่อยากไปเสี่ยงผ่าตัดในคลินิก

และหมอยังทำงาน กันเป็นทีมด้วย คะ ในการผ่าตัดเคสเรา ใช้หมอ ผ่าตัดถึง 2 ท่าน

คือ หมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรี และ หมอบัว วิษณุ โลห์สิริวัฒน์ ซึ่งเป้นหมอผ่าตัดเกี่ยวกับมะเร็งเต้านม

และชำนาญมากในเรื่องการผ่าตัดยกกระชับ เลยทำให้เรามั่นใจและ

เลือกผ่าตัด กับ DRK CLINIC คะ ได้หมอเก่งๆ ระดับประเทศ แถมราคาไม่แพง

จะกังวลและ รอช้าทำไม เลยจัดเลยคะ เพื่อกลับมาเป็นสาวอีกครั้ง

โพสต์ 2016-9-14 14:56:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขแล้วสวยงามเลยค่ะ หน้าอกเราก้เปนแบบนี้เหมือนกัน ยังงลัเลอยุ่ เพราะกลัวเปนแผลเปน และหัวนมไม่มีความรู้สึก

ไม่ทราบว่าหัวนมเจ้าของกระทู้มีความรู้สึกมั้ยคะ
โพสต์ 2017-1-16 18:49:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจมากๆค่ะ ติดต่อได้ที่ใหนยังไงค่ะ เป็นคุณแม่ลูกสองที่ให้นมและมีหน้าอกหย่อยคล้อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้