เจ้าของ: gamyuinarak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาไกลมาก..แฟนจากที่ไม่เคยชมว่าสวยยังต้องเอ่ยปาก555 ตั้งแต่ได้จมูกใหม่มาจากคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิก มา

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเป็นมากคับ สวยขึ้นมากจิงๆ ราคาเท่าไหร่คับ
หน้าหวานมากครับ ผมเป็นเกย์ยัง รู้สึกเลยคับว่าน่ารักขึ้นมากๆ
ทรงจมูกคุณแก้มยุ้ยทรงอะไรคะ สวยมากเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ของแก้มยุ้ยไม่มีชื่อทรงนะคะ ให้คุณหมอออกแบบให้เข้ากับหน้าเลยค่า หมอทำออกมาเป๊ะมา  โพสต์ 2016-5-16 19:13
หน้าเหมือนลูกครึ่งเลยค่ะ จมูกสวยมากๆเลย อยากทำทรงนี้ค่ะ แต่เป็นคนเนื้อจมูกน้อย จะทำได้มั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น

ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ  โพสต์ 2016-5-16 19:14
เปลี่ยนเป็นคนล่ะคนเลยเนอะ สนใจแต่ไม่ยังไม่กล้าทำอ่ะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-20 20:35:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอแวะมาอัพเดท 2 เดือน หลังเสริมก่อนนะคะ จมูกเริ่มรัดแกนมมากขึ้นเรื่อยๆ คะ เรียวสวยกว่าตอนเดือนแรกอีกตอนนี้ อิอิ

เดี๋ยวแวะมาตอบตอนไม่รีบนะคะ
คือดีอ่าาาา....จมูกมาหน้าก้อเปลี่ยน สวยขึ้นเยอะเรยค่ะ
จมูกมาหน้าเปลี่ยนน่ารักขึ้นเยอะเรย likeเรยคร้าาา
จมูกสวย. เข้าหน้ามากเรยค่ะ. อิจเบาๆ
ว้าวๆๆๆสวยขึ้นเยอะเรยคร้าาาาาเหมือนสาวลูกครึ่งเรย
ทรงจมูกรับกะหน้ามากๆเรย น่ารักขึ้นเยอะเรย สนใจอยากทำบ้างคิวยาวมั้ยค่ะ
เปลี่ยนไปเยอะ ทำแต่จมูกหรอค่ะ
หน้าเปลี่ยนเรยยยย เดือนนี้มีโปรโมชั่นมั้ยสนใจทำที่นี่อ่ะราคาแพงมั้ยค่ะเราเป็นนักศึกษาค่ะ
ช่วงนี้มีโปรมั้ยคะ ถ้าเสริมแล้วนานมั้ยคะกว่าจะหายเข้าที่คะ
สวยมากๆครับเป็นละคนเลยโอ้วๆๆๆไม่อยากจะเชื่อยๆๆๆๆเลย
จมูกทรงนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ สวยจังเลยค่ะ
ทรงจมูกสวยมากเรยค่ะคุณแก้มยุ้ย เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยอ่ะไม่รู้จะเสริมได้มั้ยถ้าเราอยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนจะได้มั้ยค่ะติดต่อยังไง??สนใจค่ะ
สวยขึ้นคะ หน้าเปลี่บยเยอะ

นอกจากจมูก จะโด่งขึ้น

คางก็เปลี่ยนไป ดูวีเชฟขึ้น
จขกท  เสริมมาหรือ ว่า ฟีลเลอร์คะ คาง
เนียนธรรมชาติมาก
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-20 12:21:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาอัพเดตรูปล่าสุดค่า ครบ4เดือน เห็นทรงชัดสวยงามขึ้นมากเลยอ่าค่า ชอบมากๆ เฮ้ออ ไปไหนใครก็ชม..อิอิ

107399.jpg (200.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 45)

ทรงจมูกสวยมากเลยนะค่ะ ดูธรรมชาติมากๆเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ สวยหวานเหมือนลูกครึ่งเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนสวยอินเตอร์มากกกก ค่าใช้จ่ายแพงมั้ยค่ะ ขอเบอร์หรือไลน์ติดต่อทางคลีนิคหน่อยจิค่ะ สนใจค่ะ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-25 21:49:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
falada.s ตอบกลับเมื่อ 2016-4-18 08:44
สวยขึ้นคะ หน้าเปลี่บยเยอะ

นอกจากจมูก จะโด่งขึ้น

ฟิลเล่อร์ค่า จุ๊ๆ
gamyuinarak ตอบกลับเมื่อ 2016-4-25 21:49
ฟิลเล่อร์ค่า จุ๊ๆ

เริสค้า  ฟีลเหมือนกัน  5555+ หน้าเปลี่ยนเยอะมาก เมื่อมีคาง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้