12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: อริษา
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] ไป ลอกผิวทั้งตัว ได้ที่ไหนกันอะ อยากรู้

[คัดลอกลิงก์]
แค่ลอกก็น่ากลัวแล้ว  กลัวด่างค่ะ
สนใจเรื่องลอกผิว คุยหลังไมค์ได้นะคะ จะช่วยแนะนำเกี่ยวกับ การลอกด้วย aha และ น้ำยาลอกค่ะ
ร้าน ผิวใสเซ็นเตอร์ค่ะ www.pewsai.net สินค้าพี่เค้าใช้ดีมาก
ได้ข้อมูลมาบางทีผิดๆนะค่ะ
เพิ่งลอกมานี่ค่ะ อย่าดีกว่าค่ะ ไม่ได้ขาวขึ้นเลย ผิวแพ้ง่าย ดำง่ายกว่าเดิม ภาพที่เห็นในเนตน่ะลวงตา
ก็ซื้อมาลองเพราะเห็นรีวิวนี่ล่ะค่ะ  มันขาวเวอร์แค่ตอนลอกใหม่ๆ ไม่เกินอาทิต โดนแดด คล้ำกว่าเดิม ของแถม ผิวแพ้ง่าย โดน ผงซักฟอก จะซักผ้า นี่แสบ ตอนแรกๆจะโอ สัก 2-3 เดือน จะแซบแว่......
หายากิน หริอฉีดยังจะเวิคกว่า
ทำรีวิวไว้ค่ะ เสิชหาดู
ยังไงก้ หนึ่งโนแอลลลล
เราเคยลอกผิว ไม่ดีหรอกค่ะ ทำให้ผิวบาง แพ้ง่าย โดยแดดนิดเดียวก็ดำ
หน้า 20,000
ตัว 50,000

ทั้งน่า ทั้งตัว เป็น 70,000 โอ้ กู๊ดดด !
เห็นเพื่อนบอกว่า ถ้าทำเซจน่าตัวแล้ว
ครั้ง ต่อ ไป ลด ทั้งน่าและตัว เหลือ แค่ 50,000 คือ เหมือน ทำหน้าให้ฟรี !

แพง !! แต่ก็อยากจะทำ ไม่กล้าฉีด กัวว ว ของปลอม

1 โนเอล
หน้า 20,000
ตัว 50,000

ทั้งน่า ทั้งตัว เป็น 70,000 โอ้ กู๊ดดด !
เห็นเพื่อนบอกว่า ถ้าทำเซจน่าตัวแล้ว
ครั้ง ต่อ ไป ลด ทั้งน่าและตัว เหลือ แค่ 50,000 คือ เหมือน ทำหน้าให้ฟรี !

แพง !! แต่ก็อยากจะทำ ไม่กล้าฉีด กัวว ว ของปลอม

*1 โนเอล
หน้า 20,000
ตัว 50,000

เห็นเพื่อนบอกว่า ถ้าทำเซจ 70,000 นี้แล้ว
ครั้ง ต่อ ไปเค้ามีโปร ลด ให้ทั้งน่าและตัว เหลือ แค่ 50,000 คือ เหมือน ทำหน้าให้ฟรี !

เห็นเพื่อนไปทำที่1โนแอลเหมือนกันเห็นบอกว่าสวยตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำเลย แต่ว่าเพื่อนเราก็ขาวอยู่แล้วด้วยแหละ  เพื่อนทำคอสร์ แอนนาไวท์ 30000มั้งเห็นบอกประมาณนี้แหละ
ทรีทเม้นท์ลอกผิวขาวถาวร ไม่อันตราย
ไม่ไหม่ ไม่ใช่กรดTCA
เห็นผลชัดเจนกว่าการทานและฉีดกลูต้าแน่นอน
กินและฉีดมากๆ มะจะสะสมในร่างกาย
ไตต้องทำงานหนัก

สนใจดูรายละเอียดได้จ้า

http://www.jarwhitebody.lnwshop.com/

น้ำยาไม่อันตราย ลงน้ำยาด้วยวิธีเทใส่ถึงมือแล้วลูบไปกับผิว
ลอกเป็นแผ่นหรือเป็นขุย ขึ้นอยู่ับเวลาเราลงน้ำยา
ไม่ต้องชุบสำลีเช็ดให้เสียเวลา
เมื่อก่อนก็เป็นผู้ซื้อ แต่ตอนนี้พึ่งเปิดร้าน
หันมาเป็นผู้ขายแล้วจ้า
ตอบกระทู้ อริษา ตั้งกระทู้

ถ้าอยากไปทำลองไปที่ "โนเอล" ดูสิคะ
ร้านนี้ยังไงก็เห็นผลลอง เซิร์ท ในเนตดู
เค้าว่าเห็นผลกันจริงแต่แพงอ่ะ
สงสัยชิบหาย
BHA 90% มีด้วยเหรอ
เพราะในตำรา ที่ว่าด้วยศาสตร์การลอกผิวหลายๆ เล่ม ไม่เคยพูดถึง BHA มากกว่า 30% เลยครับ
BHA เป็นผงละลายยากมากครับ ขนาดในแอลกอฮอล ละลายแค่ 30% นี่ก็ลุ้นแล้วลุ้นอีก
BHA จริง ถ้าทาปึ๊บ ต้องขึ้นเป็นคราบขาวๆ ในทันที เพราะ ตัวทำละลายระเคยหมด และเป็นการหยุดปฏิกิริยาการลอกทันที

BHA คือ Salicylic เป็นหลัก ซึ่งดูดซึมได้ดีมาก สามารถวัดปริมาณในกระแสเลือดได้
ถ้าเป็นผู้มีความรู้จริงจะไม่ลอก ผิวด้วยสารนี้ในบริเวณกว้างครับ
ทำให้เกิด ภาวะ Salicylism ซึ่งเป็นภาวะพิษรุนแรง ระบบเลือด ระบบหายใจ ระบบอวัยวะอื่นๆ ถ้าบริหารจัดการไม่ถูกเป็นอันตรายครับ

ถ้าคนขายยังยืนยันว่า BHA 90% รับรองว่าโดนต้มครับ อาจจะทั้งคนขายซึ่งโดนต้มมาอีกทีและเค้ากำลังจะต้มคุณ
ลองเข้าไปดูเวปนี้ดู wwwฺaormerinashopฺcom
เห็นเพื่อนของเพื่อนไปทำที่โรงพยาบาลอะขาวมากเลย15วันขาวอ่ะ35000อ่ะแต่โรงบาลอะไรเราได้ถามอ่ะถ้าใครสนใจจะถามให้เพราะสำหรับเรามันแพงก้เลยได้ได้ถามอ่ะ
หาข้อมูลดีๆก่อนมั๊ยค่ะ ลอกผิวบ่อยมะเร็งผิวหนังจะถามเอานะค่ะ อะไรที่ให้ผลไว ขึ้นสุดมักลงสุดเสมอค่ะ การลอกผิวแบบนี้ไม่เคยสนับสนุนเลยค่ะ ให้ตายเหอะ จริงๆ ขัดผิวพอกตัวนวดน้ำนม ทาครีมกันแดดดูแลผิวพรรณสม่ำเสมอดีกว่าค่ะ ถ้าข้างในเราไม่ดีข้างนอกจะดูดีได้ยังไงค่ะ อย่าลอกเลยค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้