ดู: 9767|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ วันนี้เราจะมาเปิดประสบการณ์การทำศัลยกรรมครั้งแรกให้ชีวิตของเรานะ เราเป็นคนนึงคะ ที่ตัดสินใจทำศัลยกรรมเพราะติดตาม fb คนสวย ๆ  Net idol  โอ๊ย..เห็นแต่ละนาง สวยเน้อ แล้วหน้าอย่างเราละจะสวยแบบนั้นได้ไหม เลยตัดสินใจศึกษาข้อมูลการทำศัลยกรรม จากรีวิวิในกระทู้บ้าง แอบแผงตัวไปในกลุ่มนั้น เพจนี้บ้าง คือบอกเลย ตาลายคะ รีวิวเยอะมาก ๆ จากหลายๆที่ แล้วเราจะตัดสินใจได้ยังไงละ !!!! มันก็สวยเหมือนกันหมดปะ !!!! เราเลยสอบถามข้อมูลทีละคลีนิกเลย ทั้งโปรโมชั่น ราคา สถานที่ เน้นนะคะ เอาใกล้ๆบ้านเพราะว่าเรื่องเดินทางก็สำคัญค่ะ !!  สอบถามไปมาก็ถูกใจกับโปรโมชั่น นศ. ลด 2000.- ค่ะ แล้วราคาโปรก็ไม่แพงอะไรนะ สำหรับการทำครั้งแรก สำหรับเราขอไม่เกิน 30000.- อะ เพราะเงินก็หายากนะ เราก็จะพยายามควบคุมทุกอย่าง ทั้งราคาทั้งคุณภาพ บอกเลยละกันคะ เราตัดสินใจทำที่เมดเมติกค่ะ เหตุผลหลักเลยนะ เพราะโปรนศ.ลด 2000.- เพราะรีวิวิมีมากกกก กกกกก ย้ำ ! ว่ามากกกกกกกกกกกกกก

เข้าเรื่องเลยนะคะ จองคิวค่ะ มัดจำ 2000.- ได้คิวหมอธารา เพราะได้คิวไวกว่า 5555 แต่ก็ศึกษารีวิวของคลินิกมาพอสมควร เลยไม่ซีอะไร หมอไหนก็ได้  ขอปัง ๆ บ้างเหอะ อย่าซ้ำ อย่าบวมมากก็พอ วันที่มาคลีนิกความรู้สึกกลัวก็เริ่มมา....อาจเพราะสถานที และก็บวกกว่าความตื่นเต้นของเราเอง มีนัด 15.00 น. คะ เจ้าหน้าที่ก็ให้กรอกประวัติ คุยเรื่องซิลิโคน เรื่องราคา แนะนำนู้นนี่นั้น เราก็พร้อมละ จ่ายเงินทุกสิ่ง ค่าใช้จ่ายประมาณ 25000.-  กินยา ไปรอที่ห้องเตียมตัวมั้ง เริ่มเบลอๆ นะ หลังจากนั้นหมอก็เข้ามาพูดคุยเรื่องรูปทรง ใจดี ถามว่าชอบแบบไหน หมอจะทำให้ดีที่สุดเลยนะ เราก็ดีใจนะ ได้ยินแบบนี้ หลังจากนั้นไม่ขอเล่านะคะ ประสบการณ์นี้ต้องมาเจอเองคะ 55555555555 มาดูรูปก่อนทำ - หลังทำกันเลยค่ะ

ก่อนทำค่ะ

หลังทำค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่าน มาติชม มาแชร์ประสบการณ์ มาดูรีวิวของเรานะคะ

ปล. การทำศัลยกรรมต้องดูพื้นฐานตัวเองด้วยเน้อว่าได้ความโด่งแค่ไหน ทรงไหนเข้ากับหน้า อันนี้สำคัญนะคะ เพราะมันมีผลต่ออนาคตของเราแน่นอน ใครทำก้ไม่อยากแก้หรอกคะ ครั้งเดียวจบ แล้วก็มาจบที่นี่ เมดเมิตกคะ แนะนำเลย !!!!!!!!!!!!!!!!!  สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ เพราะบางทีตอนพิมก้นึกไม่ทัน ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะคะ   :)  
สวยมากลยค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ จกที่สวยอยู่แล้ว สวยขึ้นไปอีก
สวยมากๆเลยค่ะ จกที่สวยอยู่แล้ว สวยขึ้นไปอีก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-19 10:00:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-19 10:03:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nrmybs ตอบกลับเมื่อ 2016-2-14 14:17

ขอบคุณที่ชมนะค่ะ   นี้ก็นะนำเพื่อนๆ หลายคนให้ไปทำเหมือนกันนะค่ะ
จขกท. ทรงสวยมากเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-25 16:38:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Viviiii ตอบกลับเมื่อ 2016-2-19 18:05
จขกท. ทรงสวยมากเลย

ขอบคุณที่ชมค่ะ
สวย เข้ากับหน้ามากเลยค่ะ
ของเทอสวยจัง สวยมาก เราก็ทำที่นี้ แต่เราไม่ค่อยพอใจ
เอิ่ม..!! สวยมากกกกกก
อยากทำทรงแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้