ดู: 528|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งเปลี่ยนหน้าเป็นสาวเปรี้ยวเว่อร์กับคุรหมอเบียร์ที่ DRK

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง วันนี้เบลจะมาขอแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกกับคุณหมอเบียร์ที่ดีอาร์เค

จริงๆแล้วเบลเองก็เป็น fc คลินิกดีอาร์เคมาสักพักแล้วตามดูรีวิวและอ่านรีวิวของเพื่อนๆมากันเยอะเลย

วันนี้ก็เลยถือโอกาสได้มาเขียนเองบ้างแล้ว อิอิ ที่เบลตัดสินใจเลือกทำที่ดีอาร์เค

เพราะว่าเบลเองก็หารีวิวมาพอสมควรและก็มั่นใจในการศัลยกรรมกับที่นี่

เบลก้เลยติดต่อทาง inbox fb เพื่อปรึกษาคุณหมอคะ

เข้ามาปรึกษาคุณหมอเบียร์ก็ให้คำปรึกษาและแนะนำดีมากเลย คุณหมอน่ารักมาก สุภาพ พูดจาน่ารักสุดๆค่ะ

โดยส่วนตัวเบลคิดว่าเบลเป็นคนไม่มีดั้ง แถมปีกจะค่อนข้างใหญ่นิดนึงคะ

เมื่อก่อนเบลคิดว่าตัดปีกก็ช่วยเรื่องนี้ได้ แต่พอมาปรึกษาคุณหมอ

คุณหมอเบียร์แนะนำว่าเสริมและจะช่วยดึงปีกจมูกขึ้นมาได้ เบลก็เริ่งพอนึกภาพออก

หลังปรึกษาเสร็จก็ตกลงทำทันที เพราะระหว่างนั้นมีคิวพอดีคะ อิอิ โชคดีไปเรา ปกติแล้วเห็นว่าต้องจองคิวล่วงหน้าด้วย

เสริมจมูกของเบล คุณหมอเลือกใช้ซิลิโคน usa ชนิดเหลาคะ เพราะว่าจะได้ทรงไม่สูงไปและไม่ต่ำไป

คุณหมอเบียร์ก็จะได้ออกแบบทรงจมูกที่เข้ากับใบหน้าของเบลได้ ค่ะ

ปกติแล้วเบลเป็นคนไม่แต่งหน้าด้วย และอันนี้ก็เป็นรูปตอนยังไม่เสริมจมูก

ก่อนขึ้นเขียงก็แชะหน่อย

หลังทำ 1 วันเป๊ะพาสเตอร์เบาๆ ลอกออกได้หลังทำ 3-4 วัน

อันนี้เป็นรูปเปรียบเทียบตอนยังไม่ทำและไม่มีดั้ง คือแบบฉันอยู่มาได้ไง

หลังเสริมละชีวิตเปลี่ยนมาก อันนี้หลังเสริม 7 วัน คือเพื่อนๆทักว่าทรงรับเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ

หลังทำ 7 วันบอกเลยเป๊ะปังเว่อร์เบลชอบมากเลย

ทรงสวยมากเลยชอบมากต้องขอบคุณหมอเบียร์ที่ทำให้เบลมีดั้งและหน้าเปลี่ยนเชียวขนาดนี้

สำหรับเพื่อนเบลขอเป็นอีกหนึ่งรีวิวที่การันตีเลยว่าหมอเบียร์เรื่องจมูกต้องมาค่ะ เข้ามาปรึกษาได้ที่ดีอาร์เคเลยค่ะ

เบลให้เลย 5 ดาวสำหรับที่นี่พี่ๆ พนง. ต้อนรับดีมากน่ารักคุณหมอก็เป็นกันเองใจดีสุดๆไปเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หน้าดูเฉี่ยวขึ้นเลย เริศ
ดูดีเลยค่ะ ทำให้สวยมั่นใจขึ้น

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้