ดู: 1353|ตอบกลับ: 6

อัพจมูก เสริมคาง เป๊ะสวยธรรมชาติ รพ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Merrymoss1 เมื่อ 2016-2-9 11:18

สวัสดีค่ะ ชื่อมอสนะค่ะ วันนี้จะขอโชว์ดั้งและคางที่เพิ่งไปอัพมาใหม่จ้า

มอสขอเกริ่นก่อนนะค่ะ ว่าไปไงมาไงถึงมาทำที่นี้ได้ บอกนิดนึงน้าาา ว่าที่นี้ชื่อคุณหมอกิตติศักดิ์เค้าดังจริงๆ คือปลื้มจมูกที่คุณหมอทำมาสักระยะล่ะ  คุณหมอทำสวยอ่าาาาา มีเพื่อนที่ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์มาคือทรงสวยอ่ะ เลยลองหารีวิวเกี่ยวกับคุณหมอมาดู ก็มีคนทำกับคุณหมอเยอะมากนะ รีวิวก็เยอะ เลยมั่นใจว่าจะทำที่นี้แหละ
        แต่มอส อยากทำคางเพิ่มด้วยเลย มอสเลยลองโทรไปปรึกษาที่ รพ เรื่องแรกนัดทำจมูกกับคุณกิตติศักดิ์ แล้วก็สอบถามทำคางด้วยว่าพอมีคุณหมอท่านไหนว่าบ้าง หลังจากที่ทำจมูกเสร็จ ก็ได้หมอปวลินท์ เราก็เคยเห็นงานของคุณหมอท่านนี้เหมือนกันเลยตกลงค่ะ นัด 2 หมอเลยแล้วกันเนอะ
         มอสเป็นคนมีดั้งอยู่แล้วนะค่ะ แต่ไม่เป็นทรงไม่สวย

ไม่บวมไม่ชำ้. สวยธรรมชาติดี. ก่อนทำมีฉีดยานอนหลับด้วยนะค่ะ. แต่ยอมรับในเรื่องความเชี่ยวชาญ ชำนาญค่ะ. เพราะออกมาเปะค่ะ. ไม่ผิดหวังแน่ค่ะ. แต่คิวเยอะมาก.

รูป 3 วันจ้าา

รูป 7 วันจ้าา

รูป 15 วันจ้าา

รูป30 วัน ฮ่าๆ 1 เดือนจ้าา งดงาม

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2016-2-9 14:12:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆค่ะ
โพสต์ 2016-2-9 14:30:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ คาง
โพสต์ 2016-2-10 11:46:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คางสวย จมูกก็สวยคร้าาาาาา
โพสต์ 2016-2-17 13:44:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ สวยมาก ทั้งจมูก คาง ดู รับกันดีมาก
โพสต์ 2016-2-29 15:51:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยยยยอ่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้