ดู: 33276|ตอบกลับ: 135
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำแล้วคับ เสริมจมูกที คลินิค คุณหมอ สุชาติ ตัดปีก แต่งปลาย

[คัดลอกลิงก์]
ทำมามะตอน 6โมงกว่า คับ  ตอนนี้ปวดมาก คุณหมอบอก สั้นจมูกผม มีมากเกินเลยต้องตะใบออกเยอะมาก
เอารูปมาอัฟ แต่อาจไม่ชัดคับ ถ่ายกล้องเว็บแคม ขอโทษด้วยคับ

อันนี้รูปก่อนทำคับ

หล่อขนานแท้  นี่แหละทรงที่ตามหามานาน
:)))))))))
หล่อโค่ดเลยค่า
หล่อจิงๆๆครับ
เอารูปมาลงเยอะๆๆนะครับ
3 หมื่่น 8 คุ้มจิงๆ
หายไวๆๆๆๆน่ะคร้า
หล่อ  เทห์  คับ
โด่งเป้นสันนนนนนนนนนนนนนเลย
เจ้าของกระทู้แวะมาดูแลห้องหน่อยดิคับ รอดูนานล่ะ อยากเห็นพัฒนาการของจมูกว่างามปานใด
อย่าไปคิดมากนะครับ  อัพรูปล่าสุดให้ดุหน่อยดิ  ของเฟริส์คุณหมอนัดแก้เมื่อวันที่ 29 ที่ผ่านมานี่เอง  ไม่รู้จะออกมาเป็นยังไงบ้าง

แสดงความคิดเห็น

เอ จมูกคุณfirst ก็โด่งสวย ทำไมจะแก้ซะล่ะคะ  โพสต์ 2011-3-18 23:04
อยากได้ๆๆๆๆ
ชอบจมูกทรงนายมากคับ ผมขอใช้เป็นแบบนะ มีคิววันที่ 8 กพ 54 นี้
ตกลงเจ้าของกระทู้ไปเอาซิลิโคนจมูกออกแล้วหรอค่ะ(เห็นโพสไว้ที่กระทู้อื่น) มีปัญหาอะไรหรอค่ะถึงไปเอาออก ช่วยตอบคำถามหน่อยนะค่ะ เพราะส่วนใหญ่ไม่ค่อยเห็นศิษย์หมอสุชาติมีปัญหา
ก่อนทำก็หล่อมากแล้วนะ
จมูกสวยมากครับ
อยากทำกะหมอสุชาติมั่งจังครับ
งงจัง เหนรีวิวหลังปีใหม่มานี้ หมอสุชาติขึ้นราคาทำเตมสูตร เสริม+ตัด+แต่ง 30,000 บาทแล้วน๊า ทำไม จขกท.ทำเตมสูตรแต่ยังราคาเก่ายุคะ ขนาดเหนคนจองไว้ปีที่แล้วแต่มาทำเดือนนี้หมอยังคิดราคาใหม่เลยจ้า
หายใจออกไหมครับอิอิ  สงสารจัง ตอนผมไปทำไม่มีพาสเตอติดมาแบบนี้เลยแต่ออกมาจมูกก็เขียวชำเลย
หล่อออ จังง มีแฟนยังคับบ 55555 (แซว)
โอ้ว จอร์จ จมูกสวยม๊กมาก คร้าบ
กินยาแก้ปวดนะ  ทานอาหารอ่อนๆ แล้วก็นอนหัวสูงๆหนอ่ย  ถ้ากลัวตะแคงให้เอาหมอนมากั้นไว้ทั้งสองข้างเลยค่ะ

ว่าแต่ว่า จมูกเก่าก็สวยอยู่แล้วอะ  จะไปทำอะไรอีกงะ เหอๆๆๆ ยังไม่ทำก็หล่ออยู่แล้วนี่นา คริๆ
โห ราคาเท่าไรครับนี่ อยากทำมั่งอ่ะ แพงกว่าหมอเฉลิมไหมอ่ะ
รูปล่าสุดหล่อมากๆอ่ะ จมูกโด่งยาวได้รูปมากๆ อยากดูหน้าตรงอ่ะคัฟ หลังตัดปีก
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-22 09:01:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
-0- ต้องขอโทษด้วยคับ ช่วงนี้ทำงานแล้วอิอิ ยังไม่หายดีเลยแผลปีกจมูก  ไปทำงานแบบหน้าด้านๆคับ  ใครถามว่าเป็นไรก็บอกไปตรงๆๆว่า ทำศัลยกรรม มาพี่ 5555+  ตอนนี้ ก็ยุบมาเยอะและคับแต่ก็ยังดูใหญ่ๆอยู่ เดี้ยวว่างแล้วจะเอารูปมาลงไห้ชมกันคับผม

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้